Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend giúp nhóc bạn, ae vào xem giúp!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi sukhak2t, 15/10/12.

Lượt xem: 2,226

1. sukhak2t Thành viên cấp 3

Mới vọc Photoshop chưa lâu nên ae cứ thật tình mà nhận xét giùm em :* :*:*:* :* :* :* :* :* :* :* :* :*

[​IMG][​IMG]

...
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

ảnh như thế này thì mình khuyên chân thành là bạn đừng nên blend màu mè làm gì cả, chỉ cần chỉnh sáng, tăng tương phản là được thôi chứ màu mè vào mấy ảnh này không đẹp hơn được đâu
    còn về cách blend màu thì mình thấy màu da bị sạm đi nhiều quá, mẫu cũng bị chìm nghỉm vào trong back, không thấy nổi bật với cái blur thì vẫn hơi ảo 1 tẹo, giảm xuống 1 tí bạn ạ
    Phoebe Sóibuinguyenthanh thích bài viết này.
  3. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

hi, thanks bạn ... mình sẽ rút kinh nghiệm
  4. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Da mẫu bị ám màu rồi. Mà cái màu này ko hợp khung cảnh bạn ạ
  5. TXQ

TXQ Mới đăng kí

Tóm lại là cái này khó làm đẹp lắm!
  6. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

mình thấy màu này cũng hợp với hoa cỏ mà bạn, hi, mình thích tông màu này...cám ơn bạn góp ý.:x
  7. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Bạn định blend kiểu màu lá đỏ chứ gì :-?
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đây người ta còn gọi là : Chất độc màu da cam >:)

Ủng hộ diễn đàn