Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend không biết gọi tên là gì [girl xinh]

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Xuân Quỳnh, 21/7/13.

Lượt xem: 3,705

1. Xuân Quỳnh

Xuân Quỳnh Thành viên cấp 1

buctrongnguoi: Bạn làm đẹp lắm. thích màu hoa, nhưng màu da ngả hồng ko tự nhiên lắm :D
    kubeongay: mình làm 4h là tổng thời gian gộp lại của 1 ngày, nói chung mình làm tỉ mỉ lắm.. xóa chỗ này, đè chỗ kia nên lâu, chứ ko phải mỗi blend màu ko thôi :) tks , hi
    minhduc512: mình làm xong ảnh nhìn lại mới thấy sót chỗ ấy :v
  2. Xuân Quỳnh

Xuân Quỳnh Thành viên cấp 1

cxzany: tks ý kiến của bạn. mình từ khi biết tps 2 năm nay làm ảnh cho gái cũng nhiều , cũng chỉ vì sở thích thôi , hehe :D
  3. Mr.Lonely

Mr.Lonely Thành viên cấp 2

kubeongay vào topic người khác mà cứ xồn xồn lên rồi spam thế ??? tone màu mỗi ng cảm nhận khác nhau làm gì có khuôn mẫu mà áp đặt. mà làm 40p thì đã sao ngta làm vì sở thích đâu phải vì tiền mà cần nhanh /:)

Ủng hộ diễn đàn