Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] - Màu gì thì em cũng không biết đặt tên :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Job Vu, 17/4/13.

Lượt xem: 7,155

1. Nguyễn Hải

Nguyễn Hải Mới đăng kí

Leo Lombard thích bài viết này
  2. Lâm Ngọc Thanh

Lâm Ngọc Thanh Thành viên cấp 2

nóng thế, hỏi thôi mà :))
  3. Tìm Thấy

Tìm Thấy Thành viên cấp 2

Tớ thấy stock có bố cục + br đẹp ấy chứ. Blend được nhiều kiểu :) Save rồi về nghịch ngợm sau... :>
    Tặng bạn chủ thớt cái này. Cơ mà ko phải PTS đâu nhé! chỉ cân bằng màu, tăng chút sáng với hightlight thôi ah :D
    Đang cần gạch xây nhà. Các bác cứ gạch đá thoải mái xem có cần chỉnh sửa phần nào ko để e pts lại thêm tý :|
    Lâm Ngọc Thanh thích bài viết này
  4. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

Nguyễn Hải thích bài viết này
  5. Job Vu

Job Vu Thành viên cấp 1

Thanks bác đã ủng hộ. Nếu thích thì cho ảnh gốc luôn :)
    Tìm Thấy thích bài viết này
  6. Job Vu

Job Vu Thành viên cấp 1

Đẹp đó ạ. #1 là khá cùng ý với mình. Chỉ là muốn mình muốn thêm tý nắng nhưng hôm qua đặt đi đặt lại cuối cùng vẫn đặt sai =))
  7. anka

anka Thành viên cấp 2

8. Nguyễn Hải

Nguyễn Hải Mới đăng kí

đơn giản thôi mà bạn bạn nhân đôi layer rồi vào fitter-render-lens flare... rồi chọn ánh nắng vs thông số thế nào thì tùy sở thích của bạn
    Leo Lombard thích bài viết này
  9. Anh Vũ

Anh Vũ Thành viên cấp 2

bạn cứ blend màu vô tư nhưng giữ lại màu da hoặc chỉnh màu da của mod đi, đừng để ám màu lên chứ...trông ghê quá :-ss
  10. Job Vu

Job Vu Thành viên cấp 1

Cám ơn đã góp ý. Mới bắt đầu tập vọc vạch thôi. Chỉ tập màu mè trước còn làm da mẫu chưa tập được :(
  11. nguyen truong han

nguyen truong han Mới đăng kí

12. nguyen truong han

nguyen truong han Mới đăng kí

e mới tìm hiểu pts và cũng mới vào diễn đàn
    vào đây tháy mấy pro dùng những từ e không hiểu
    các pro giải thích giùm e với nhé
    mod, newbie, tattoo, vector, cover, retro and vintage, tittle blender
  13. Lich

Lich Thành viên cấp 2

Các thánh làm đẹp quá. Bái phục bái phục :)

Ủng hộ diễn đàn