Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend màu mùa thu, có thể đẹp hơn ko các bác :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi nguyenart, 23/6/13.

Lượt xem: 8,687

1. nguyenart

nguyenart Thành viên cấp 1

Cảm ơn mọi người, xin cứ gạch đá ạ. Hiz, pic e làm sau e dùng cả pts và lightroom nên tốn thời gian ( mất tầm 20 phút mới xong ) . Mọi người ai có kinh nghiệm cho mình hỏi, làm như vậy có đủ khả năng chụp alblum cưới ko ạ. E nghĩ làm album cưới trình phải nhanh hơn nữa, e cảm ơn 8-|
  2. nguyenart

michealkingnd91 e update stock lên rồi ak, khi nào xong bác up cho e xem với :)
    michealkingnd91 thích bài viết này
  3. Artneverdies

Artneverdies Mới đăng kí

Mình thích tone vàng cam đậm chất thu ở #15, bạn kéo bằng LT àh..hehe..:O
    Để ý xíu da mẫu hơi ám xíu Magenta..dùng selective color cứu lại là xong..:P
    nguyenart thích bài viết này
  4. michealkingnd91

michealkingnd91 Thành viên cấp 2

cám ơn bác chủ thớt nhé! để em blend thử :D
    nguyenart thích bài viết này
  5. nguyenart

Artneverdies hehe, cảm ơn bạn, mình kéo màu bằng LR, sau đó edit lại bằng PTS ;)
  6. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

Em mới tham gia các bác góp vui cùng chủ thớt, các bác cứ chém mạnh:
  7. kubeongay

kubeongay Thành viên cấp 2

em không post đc ảnh làm sao đây các bác em là thành viên mới
  8. nguyenart

kubeongay bạn đăng link rồi xóa khuc html đi hoặc cho link vào thẻ code cũng đc.
  9. nguyenart

Thêm phát nữa cho thành buổi tối luôn, các bác thấy có giống được xíu nào ko ạ =((
  10. luckyboyhair

luckyboyhair Thành viên cấp 1

pic dau mau nhat ty la ok rui
  11. luckyboyhair

chang bit the nao lam thu cai ba con chem nhe thui nha
  12. nguyenart

xin lỗi bác nhưng e thấy của e đã ảo, của bác còn ảo hơn của e nữa :))
  13. hallowilicious

hallowilicious Memoirs

Nhìn có vẻ đẹp nhưng mà pic 1 sao mình có cảm giác da mod hơi ám màu nhể @@ gợi ngay cho mình nhớ tới cái preset xanh lè trong camera 360 í =))
  14. luckyboyhair

ảo thiệt ! mình lên giảm độ sáng của tia nắng thêm còn đọ 45 % thì chắc đỡ ảo !!

Ủng hộ diễn đàn