Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Mình là thành viên mới, rất mong đc mọi người xem xét và giúp đỡ :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi JonnesLewizs, 25/6/13.

Lượt xem: 1,773

1. JonnesLewizs Mới đăng kí

Mình mới tham gia diễn đàn, và đây là bài post đầu tiên của mình, mong mọi ng cho ý kiến nhiệt tình để mình có thể tiếp thu và phát huy nhé.
    Mình tự mò và tập pts đc gần 2 năm rồi, những thời gian rảnh rỗi mình thường lôi ảnh ra nghịc, qua nhiều giai đoạn và đây là những tác phẩm gần đây nhất của mình. mọi ng xem và cho mình ý kiến khách quan nhé :D
    Mình xin cảm ơn :D

...
    bearprohth02x1 thích bài viết này.
  2. Mờ Ing

Mờ Ing Mới đăng kí

đẹp đấy =D
  3. PAH

PAH Thành viên cấp 2

đẹp :):):)
  4. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

vote 2 ảnh đầu, ảnh 3 bị hỏng phần mặt
  5. JonnesLewizs

JonnesLewizs Mới đăng kí

hth02x1@ nếu tẩy gò má ở ảnh gốc đi thì ng trong ảnh sẽ thành ng khác mất :D dù sao mình cũng cảm ơn ý kiến of bạn ^^
  6. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình ko nói về liquify mặt, làm vậy thì còn gọi gì là ảnh :)) ý mình là ánh sáng ở mặt bị fail, một phần cũng do ảnh gốc chụp ko tốt
    JonnesLewizs thích bài viết này
  7. JonnesLewizs

JonnesLewizs Mới đăng kí

hth02x1
    ok, mình hiểu r, tks bạn :D
    hth02x1 thích bài viết này
  8. boy ngèo

boy ngèo Banned

xoắn Dây
    JonnesLewizs thích bài viết này
  9. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4