Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Mình mới làm xong 2 tấm mùa xuân với mùa thu, các bạn vào cho ý kiến :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi user_name_911, 8/9/12.

Lượt xem: 8,716

1. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

Upanh VN - Nhanh - Dễ dàng - nhưng khó quản lý & Die lúc nào không hay :D
    user_name_911 thích bài viết này
  2. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

xóa màu cho mod ẩu quá :)) lem nhem hết cả rồi... thêm nữa text hơi thô

tốt nhất nên lập 1 tài khoản flickr hoặc photobucket mà dùng cho nó ổn định và dễ quản lý ảnh
    user_name_911 thích bài viết này
  3. user_name_911

user_name_911 Thành viên cấp 1

Mới làm xong tấm này, up lên đây cho mọi người nhận xét lun, khỏi tạo thớt mới :D
    Sản Phẩm đây :

còn đây là stock mình dùng
  4. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

vẫn lỗi text... bạn đừng chèn text tùy ý như thế... làm hỏng bố cục ảnh và nhìn nó xấu lắm :|
    về blend thì k nói nhiều... màu ổn mỗi tội hơi chói... mình thích hoa vàng hoa đỏ lá xanh ở stock =))
    ak mà trước khi blend bạn nên hiệu chỉnh lại ảnh nhé, ví như cái mẩu giấy trắng ở góc dưới xóa đi
  5. Asio Flammeus

Asio Flammeus Thành viên cấp 2

Ám màu lên mod dữ quá. Text và mấy cái cọng ở góc xấu, rối mắt.
    Bạn chỉ nên dùng font đơn giản trong các thể loại này thôi ^^
  6. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

cũng đc .

Ủng hộ diễn đàn