Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[ Blend ] Ngày nắng về trên lối xưa!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi FlyAway, 26/1/13.

Lượt xem: 4,345

1. FlyAway Mới đăng kí

Mình là mem mới ^^. Tập tành Blend tí. Lần đầu up ảnh mong mọi người góp ý cho nhanh tiến bộ :)

Đây là tác phẩm ạ :

Còn đây là Stock ạ :

...
    bearproDX_Degeneration thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ko nên crop lại như thế bạn ơi , nếu bạn muốn tạo nắng cho ảnh thì cần phải có không gian 1 chút . Với lại cái ánh sáng trên đầu mod hơi đậm và gắt :) Màu blend thì đẹp .
    FlyAway thích bài viết này
  3. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

cái màu này là gì không ít lun nhờ ace !!
  4. FlyAway

FlyAway Mới đăng kí

thank bạn ^^.Lúc đầu mình theo cái ý tưởng của mình nên crop như thế :D không để ý là phải có không gian một tí :D . Nhìn đúng là hơi gắt. để mình giảm bớt vậy.
  5. FlyAway

FlyAway Mới đăng kí

là sao bạn :D mình không hiểu ý bạn lắm ^^
  6. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Da mod hơi tối và text hơi cứng , text phải uốn lượn mới hợp
    FlyAway thích bài viết này
  7. FlyAway

FlyAway Mới đăng kí

mình nghĩ text ko phải cứ uốn lượn mới đẹp ... nhiều khi đơn giản là đẹp rồi :D
    ý tưởng của mình kiểu chụp ngược sáng nên da sáng quá lại nhìn không thật lắm :D
    cảm ơn bạn nhé :)
  8. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

Nhưng mà nó hợp vs ảnh này , chứ ko nói là tôi thích chữ uốn lượn
  9. FlyAway

FlyAway Mới đăng kí

mình đọc nhầm ^^ để mình thử mấy font uốn lượn thử xem :D

Ủng hộ diễn đàn