Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Sắc thu tình yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi meocon_con2810, 7/3/13.

Lượt xem: 2,306

1. meocon_con2810 Thành viên cấp 2

Ko biết đặt tên thế có sến ko, nhưng mà nhìn hình của 2 bạn này thấy hạnh phúc quá, đã có thớt trong diễn đàn nhà mình làm hình ảnh của 2 bạn này, nhưng e tìm lại hoài mà ko thấy, stock đẹp quá rồi, em chỉnh tí xíu theo tông màu mà em thích thôi ạ :) Mong được sự góp ý thêm từ cả nhà :)
    Stock đẹp phải ko ạ ^^

Và đây là sản phẩm của em ạ :)

...
  2. Momono

Momono Thành viên cấp 2

2 bức, bức nào cũng đẹp
    meocon_con2810 thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn đơn thuần chỉ là chỉnh màu lá và tăng sáng nhỉ :D
    meocon_con2810Tâm Hà thích bài viết này.
  4. meocon_con2810

meocon_con2810 Thành viên cấp 2

Vâng bác ạ, em còn a ma tơ lắm, rất mong bác góp ý giúp em nhé ^^ em tính cho texture hay bokeh vào nhưng thấy trong ảnh nhiều thứ rùi, sợ bỏ vào lại rối @.@
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đơn giản thế mà lại đẹp , vì trong trường hợp này bokeh hay texture đều ko hợp , bỏ vào làm hỏng tấm ảnh :D
  6. meocon_con2810

meocon_con2810 Thành viên cấp 2

^^ em tính viết caption mà gà quá, hem biết viết sao cả bác ạ ^^! nên đành để ảnh chay như vậy :)
  7. lovenhung

lovenhung Thành viên cấp 2

Ước gì được chụp ở đó cùng bạn zai của mình:x
  8. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Ước gì mình có ny như bạn ý :">

Ủng hộ diễn đàn