Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Stamp from Paris

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi chionekochan, 28/12/12.

Lượt xem: 2,807

1. chionekochan Thành viên cấp 2

mình mày mò thử tut eraser blending và cách làm stamp. Mấy bạn choa ý kín nghen :D (thật ra làm tem là tại vì ko có chỗ đặt text nên mún làm j đó hay hay :D)

Stock:

1.

2.

Blend:

...
  2. chionekochan

chionekochan Thành viên cấp 2

mấy bạn có ai cho mình ý kiến ko? ; ;
  3. Lê Nguyễn

Lê Nguyễn Thành viên cấp 2

Dạ em thấy stock thế này đẹp lắm rùi anh .anh blend thêm vào w ghép lại em thấy bố cục vẫn chưa được chuẩn :)
  4. chionekochan

chionekochan Thành viên cấp 2

nhìn hơi rối phải hơm bạn? ; ; cơ mah mềnh là girl lol hay bạn cố tình gọi thế? :-?
  5. Lê Nguyễn

Lê Nguyễn Thành viên cấp 2

ố mình nhầm :D cứ tưởng boy .hihihi .thật là tấm ảnh hơi rối bố cục í .ghép vào mình thấy hơi ảo ảo .ko đk thật :D
  6. Tintin

Tintin Thành viên cấp 1

stock đẹp quá rồi, ghép và hơi gượng ạ :(
    mong tác phẩm lần sau
    Lê Nguyễn thích bài viết này
  7. Phanh Non

Phanh Non Thành viên cấp 1

đẹp quá :) bạn làm thêm nữa đi
  8. nhungcamle

nhungcamle Banned

Có ý kiến đây, đẹp rồi :D
Từ khóa: