Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Style bụi với tone lạnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi robby_zycky, 1/8/12.

Lượt xem: 5,217

1. robby_zycky

robby_zycky Thành viên cấp 2

thật tình là e mới vào forum cách đây không lâu. Một số thuật ngữ em chưa có rành mấy ạ. hixhix... Anh cho e hỏi chi tiết hơn là anh cần gì?
    e up lên photopucket. Cả nhà lên đó lấy đc không ạ? Hay là up luôn mediafire? Tại việc này em chưa đc rành lắm :-s
  2. robby_zycky

http://www.mediafire.com/?5qqsw7wsyjw1m2f
    Đoàn_Whinny thích bài viết này
  3. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Chỉ là dùng hệ màu LAB thôi mà.
    Cá nhân mình thấy không có gì nổi trội ở kiểu blend màu này nữa, ngoài ra thì chẳng hề có tý chất "bụi" nào cả.
    Về cơ bản là mod + máy ảnh tốt nên ảnh ok thôi.
  4. robby_zycky

Chỉ ảnh 4 là mình dùng LAB thôi ạ. Chứ mấy ảnh kia là blend mờ. Ablum đầu tay.... :-s
  5. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Mình chỉ góp ý vui thế thôi, luyện nhiều thì tay nghề khác lên ;))
    Fighting ;)
  6. lolly.unnie

lolly.unnie Mới đăng kí

thích pic 4 :D:D
    robby_zycky thích bài viết này
  7. ansafi385

ansafi385 Thành viên cấp 2

8. luckyboyhair

luckyboyhair Thành viên cấp 1

minh thay co 2 tam la anh lanh thui ak.ma lanh kieu gi co moi canh lanh thui ay nguoi van vay ak?
  9. vuthieugia

vuthieugia Thành viên cấp 1

mod nữ đẹp quá

Ủng hộ diễn đàn