Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Super Junior Kyuhyun & Sungmin

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Shiho KyuMin, 6/2/13.

Lượt xem: 4,830

1. Shiho KyuMin Thành viên cấp 1

...
  2. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Góp ý kiểu gì khi không thấy hình hả bạn???? ^:)^
  3. SunnyBoy

SunnyBoy Thành viên cấp 3

Có một điều nhỏ nhỏ mình muốn nhận xét đó là MÌNH GHÉT MẤY THẰNG DA MẶT MỊN HƠN CON GÁI!
    #-o
  4. Shiho KyuMin

Shiho KyuMin Thành viên cấp 1

Chỉ có ảnh dưới là mặt thật thôi bạn :)) Ảnh trên phải pts kinh khủng lắm mới được vậy á @@ Mặt hắn ta rỗ lỗ chỗ í =))
  5. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Da trắng bệch thế kia chắc sắp die =))=))
  6. Shiho KyuMin

Da trắng thật mà bạn :|
  7. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

mình ko ưa mấy bạn da trắng làm mặt ngố y trẻ con đâu...*thế mà còn cmt ah, đi rửa bát*
    Lỳ... thích bài viết này
  8. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

e cũng trắng đấy thím :v thím coi chừng e :v..e cũng ko thíc SUju..ẻo ẻo như bê đê :v Bigbang Number oăn ;))
  9. Shiho KyuMin

Nào có ai làm mặt ngố đâu... O.o Người ta sinh ra đã trắng thì chịu thôi =.= Mà sao chả thấy ai khen chê gì cái màn blend màu, toàn thấy bình phẩm về mod thé này? =.,=
  10. Shiho KyuMin

Bạn không thích thì bạn cũng đừng comment như thế :| Mình chả đụng chạm gì đến BIGBANG cả nên để SJ yên đi :| Hơn nữa đây còn chẳng phải page K-Pop :|
    panh thích bài viết này
  11. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

blend dc rồi thím ạ..^^ cơ mà ko cần blend cũng đẹp mà :)..
  12. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

đùa chút thôi ;)) Peace !!!!!!!
    panh thích bài viết này
  13. Shiho KyuMin

Nếu muốn hoà bình thì ngay từ đầu bạn đừng có gợi ra :| Cảm ơn vì đã góp ý :|
  14. Tĩnh Hy

Tĩnh Hy Mới đăng kí

:P ảnh Kyu thì mình ko ý kiến còn ảnh của Minnie thì... thành thực mà nói mình thik stock gốc với nước ảnh sáng trong hơn. Blend thành như vậy bị mất đi sáng tối, giảm độ tương phản và ko có độ nhấn :P (ôi thời blone của điện hạ :(( nay còn đâu)
  15. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

cơ mà phải có Stock mới góp ý dc chớ :v tấm 1 đẹp rồi.còn tấm 2 cho e cái stock :v
  16. Shiho KyuMin

Hy =)) Từ hồi lặn mất tăm ở 137f không thấy ss bao giờ cả =)) Btw em làm cái của Ming vì ngứa tay muốn cả đôi thôi chứ thực ra cái pic đấy nó đẹp sẵn rồi mà :x
  17. Tĩnh Hy

Tĩnh Hy Mới đăng kí

.... chấm chấm
    hực hực đi đâu cũng gặp người quen thế này à :P
    hồi đó qua 137f vì bị chị Hà lôi kéo í ~ chứ bận mờ mắt à mà giờ thì ngoan ngoãn phát triển sự nghiệp chibi nên design PTS cũng ít hơn í.
    Thì cứ ngứa tay liên tục mà luyện tay nghề đi em ;)) chứ ss cũng ít thấy người blend hình điện hạ mờ, thế nên thấy hình 1 cái là nhảy vào comt
  18. mosfly

mosfly Thành viên cấp 2

kầy bốp :go:
  19. Shiho KyuMin

=)) Chị Hà lâu lắm rồi không thấy đâu ;A; Bây giờ active nhất chắc còn mỗi Kha ;A;
    Hôm nay em nhảy vào đây vì thấy có vụ đạo chibi hai chú mờ :v Nhân tiện ngồi làm thôi hê hê =))
    Btw em blend kiểu gì mà mặt toàn bị ám màu í ;A; Nó không nổi gì cả :-<
  20. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

cơ mà họ trắng hơn tớ nên gato....
    blend tấm đầu củng ok...stock tấm 2 nào bạn
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn