Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Super Junior Kyuhyun & Sungmin

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Shiho KyuMin, 6/2/13.

Lượt xem: 4,832

1. Happie

Happie Thành viên cấp 1

Nice Pic !
    Bình phẩn ảnh thông chứ đừng động chạm đến Kpop..
    Kpop đông lắm đấy :)
    Shiho KyuMin thích bài viết này
  2. Shiho KyuMin

Shiho KyuMin Thành viên cấp 1

25.media.tumblr.com/tumblr_m9kn4gYgvR1qeu8qgo3_1280.jpg <- Đây bạn ạ~ Thực tình thì stock cũng đã đẹp lắm rồi... =.=
    Ku Sang thích bài viết này
  3. Shiho KyuMin

Cảm ơn bạn~ Nhưng sao mình vẫn thấy cái pic 2 hơi nặng nề...? >.<
  4. rongvang592

rongvang592 Thành viên cấp 3

Chủ thread là nữ hèn gì lấy mod là mấy chàng đẹp trai bên xứ Hàn ra blend chứ =))=))

P/s: Bên Hàn toàn thấy dao với kéo thôi :))
  5. Shiho KyuMin

Vâng bạn bên trên cận nặng nên phẫu thuật mắt còn bạn bên dưới chưa có đụng chạm dao kéo gì đâu =)) Bạn đừng vơ đũa cả nắm :| Và nếu không còn gì để góp ý thì bạn cũng đừng lôi chuyện này ra nhai đi nhai lại nữa :|
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mấy tên Hàn này nhìn thấy gớm , đây mới gọi là men này ;;)

Con gà của thế kỉLỳ... thích bài viết này.
  7. Shiho KyuMin

Bạn có thể DỪNG chuyện này ở đây được không? Chọn ảnh để blend như thế nào là chuyện của mình, mình không nhờ các bạn chỉ trích :| Cái mình muốn được góp ý là kỹ năng chỉnh ảnh :| Thế này có được tính là spam không đây?
  8. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Ờ , ảnh của bạn đẹp đúng nghĩa Hàn Quốc , bạn có thể up stock lên để mọi người cùng đánh giá ko ?
  9. Shiho KyuMin

Mình update stock lên đầu thread rồi bạn ạ.
  10. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Ảnh stock của bạn vốn đã được chỉnh sửa rất kỹ rồi, bạn blend lại làm nó trông chìm hơn, pic 1 còn bị ám màu. Không biết 2 mod này là ai, thích stock hơn ^^
  11. Shiho KyuMin

Lần sau sẽ rút kinh nghiệm lấy stock xấu xấu @@ =)) Tks bạn :D
  12. Happie

Happie Thành viên cấp 1

Bạn thấy gớm nhưng ng ta thấy thích cũng như mình thấy cái gọi là men của bạn thấy gớm..
    Như thế thì đã ra sao ? Đừng ép ngta theo ý thích của bạn chứ !
  13. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

peace..!!!! not K-pop :v là là K-pop sẽ liệt vào danh sách từ ngữ cấm kị trong 4rum đấy :)
  14. Shiho KyuMin

Nếu ngay từ đầu bạn không móc mỉa trước thì có ai nói gì đâu :|
    Lỳ... thích bài viết này
  15. Lỳ...

Lỳ... Thành viên cấp 3

đã kiu đùa thui mừ..thù dai quá..Peace nhé !! ^^
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn