Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blend] Thể loại hơi khác một chút mà mình không biết là thể loại gì (By Hiệp Happyy)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Hiệp Happyy, 2/1/14.

Lượt xem: 2,279

1. Hiệp Happyy Thành viên cấp 1

...
    J.LinPeter_Nguyen94 thích bài viết này.
  2. Peter_Nguyen94

Peter_Nguyen94 Thành viên cấp 1

Hoa hết cả mắt @-)
    Hiệp Happyy thích bài viết này
  3. vũ ngọc dũng

vũ ngọc dũng Thành viên cấp 1

ý tưởng ko tệ. cố gắng phát huy bác nhé
  4. J.Lin

J.Lin Thành viên cấp 3

hello bác :D trình độ em còn yếu kém nhưng vẫn mong được góp ý với bác
    về kĩ thuật chụp + xử lí em xin không có ý kiến gì :D bác làm rất tốt và tuyệt
    về phần nội dung và cách thể hiện ảnh em thấy ảnh chưa đến độ chín :D tức là chưa đến mức để người xem có thể cảm nhận dc sự ám ảnh hay cảm xúc của bộ ảnh :D phần này e thấy 1 là do sự xuất hiện của những yếu tố thừa như ô cửa sổ, tấm thảm
    nếu bỏ những thứ đó đi, hoặc shoot trong phông nền đen hoặc tối e nghĩ sẽ lột tả tốt hơn ^^
    mạo muội nhận xét linh tinh vầy thôi :)) 8/10 cho bộ ảnh của bác ;)
  5. Hiệp Happyy

Hiệp Happyy Thành viên cấp 1

6. nam1665

nam1665 Mới đăng kí

Mình cũng chả phải dân chuyên nghiệp hay gì đâu nhưng mà có một số ý kiến thế này nha.
    Khen: ý tưởng táo bạo đột phá
    Chê: 1) bạn hơi qua tay trong phần hiệu ứng nó làm người xem hoa mắt và có cảm giác khó chịu. tấm thứ 2 có lẽ là đỡ nhất.
    2) ý tưởng chưa rõ ràng dẫn đến người xem vẫn chưa hiểu được bạn muốn NÓI cái gì? Hoặc là trình độ của mình không đủ để hiêu :P
    3) bạn có thấy cái áo caro đỏ kia thực sự là thảm họa không?
    một số nhận xét khách quan từ mình thôi chúc bạn sớm tìm ra ý tưởng mới hoàn thiện hơn. Try ur best! Ganbatte!!
  7. Styl3Pr0

Styl3Pr0 Thành viên cấp 2

#2 sao giống diễn viên JAV thế nhỉ :))
  8. Hiệp Happyy

nam1665 Cảm ơn bạn ha :D Về cái áo caro thì mình thật sự thích nó :D Ý tưởng thì như mình nói ở trên đó, ý tưởng đến khi cầm máy và mẫu đi vào đó nên mình k có chuẩn bị concept trước nên nó thành k rõ ràng :D
  9. Hiệp Happyy

Styl3Pr0 Bạn mẫu cũng sợ vậy đó :))
    Styl3Pr0 thích bài viết này
  10. Styl3Pr0

Styl3Pr0 Thành viên cấp 2

ngậm thêm trái táo nữa là đúng bài =)), sẽ k giống nếu mod k ngậm sợi dây :))
  11. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

để mình đặt tên là " Vật Vã " hihi đẹp lắm bạn ợ :)
    Hiệp HappyyVàng Đen thích bài viết này.
  12. Hiệp Happyy

phuongthustudio2 Cảm ơn bạn ha :D Thực ra mình có đặt tên bộ này khi up lên FB là "R E D" :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn