Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend thử kiểu beach vintage

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi jamesdo, 20/8/13.

Lượt xem: 2,730

1. jamesdo Thành viên cấp 1

Em đang cố tập tành PS, lần đầu post bài, có gì các bác cứ chém thoải mái ạ (ảnh này hơi soft một tí sẵn rồi, và em cũng làm soft một tí trước khi chỉnh màu).

Ảnh gốc đây ạ

Em blend theo kiểu beach vintage như hình dưới ạ

...
    Serverror, pkcdance, Hẻo Hóm Hĩnh1 người khác thích bài viết này.
  2. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

mình có cảm giác rằng đó chưa phải là vintage!
  3. jamesdo

jamesdo Thành viên cấp 1

jerry69: dạ, nói rõ thêm cho em được không ạ, em không có kiến thức cơ bản về màu sắc, làm đại thôi, hiện giờ em tính làm quen với PS trước, sau đó em sẽ kiếm tài liệu đọc để có tí hiểu biết về màu sắc để không làm mò như bây h nữa :(
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đúng chất Vintage rồi còn gì .
    Còn nó có tên là Beach Vintage vì mod được chụp ngoài biển :))
    Serverrorjamesdo thích bài viết này.
  5. jamesdo

jamesdo Thành viên cấp 1

Thiên Ma: dạ, cái tên "beach vintage" là em search trên google, nó ra luôn mấy hình vàng vàng xanh xanh ấy, chứ hông phải em tự đặt ra ạ :D
    Hoa Anh Túc thích bài viết này
  6. Hoa Anh Túc

Hoa Anh Túc Thành viên cấp 4

Good jod !
  7. trongga

trongga Thành viên cấp 2

màu này ko hop voi pic này thì phải
  8. jerry69

jerry69 Thành viên cấp 2

cũng k biết nói thế nào nhựng mình có cảm giác thế!
  9. Trần Đại Dương

Trần Đại Dương Thành viên cấp 2

màu ko hợp ảnh :)

Ủng hộ diễn đàn