Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend tone màu wedding của mình!! :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi namura502, 21/5/13.

Lượt xem: 4,986

1. Hiwatari Kai

Hiwatari Kai Thành viên cấp 2

Bác kiếm được bao nhiêu tiền từ chụp hình và blend hình cô dâu dư lày? Để em qua học hỏi :v

Còn cá nhân em, em thấy cả ảnh lẫn blend chẳng đẹp tí nào :)). Xin lỗi bác vì em hơi thô nhưng thật lòng :-j
    namura502 thích bài viết này
  2. tropicalboy209

tropicalboy209 Mới đăng kí

Các Thánh ơi! Có cách nào làm blend đẹp mà như theo khuôn mẫu k??? E gà, làm nó cứ xấu òm, chán quá :((
  3. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

BÁC CỨ CHỌI XẬP NHÀ E CŨNG KO SAO! TÍNH E NÓ CHƠ SẴN RỒI! MÀ E CŨNG HIỂU LUẬT VỀ VOZER ;;):D
    ĐÍNH CHÍNH LẠI HÌNH NÀY KO PHẢI CÔ DÂU.. NÊN CHỈ BÀN VỀ MÀU THÔI!
    màu mình ko đẹp :| ai cũng ý kiến như vậy mình chấp nhận!! nhưng màu của bạn cũng hoàn ko dc nhé!! :D * huề
    =))
    bác ko nên nói chuyện tiền bạc dc bao nhieu!! nói như vậy có vẻ ấy ấy lắm [-(
  4. Art of Green

Art of Green Thành viên cấp 2

namura502 Da trắng nhưng nền để màu vàng hoặc tím, vintage chút nó mới đẹp bác à. cái này chắc tại bác kéo đồng bộ, không chừa bg ra nên cả người lẫn cảnh ảm đạm quá :(
    Đừng buồn. em hồi đó còn ghê hơn thế ơ haha. mà nhìn cứ tưởng Cô Long ấy chứ :D :D :D
  5. namura502

namura502 Thành viên cấp 2

m đâu kéo đồng bộ. nói như ban thi m chinh dc nhung minh ko thik. :)
  6. Phuong Huynh

Phuong Huynh Thành viên cấp 1

7. K.Photo

K.Photo Thành viên cấp 1

Hình này mod ám màu xám quá, nhìn cứ u mờ ^^ chắc là chủ thớt muốn có tone Vitage màu khói phải không? theo mình nghĩ thì mod tách ra bg chút nữa thì đẹp.
    namura502 thích bài viết này
  8. thanhnt9x

thanhnt9x Thành viên cấp 1

Xin được hd blen giống như của bác centergraphic
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn