Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend tone vàng, tập tành nhờ góp ý kiến

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi atcgialai, 27/4/13.

Lượt xem: 2,082

1. atcgialai Thành viên cấp 2

...
    pemuangocnghekNgựa Hoang Gemini thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chọn màu khác tươi sáng hơn đi bạn , màu này thấy u hoài quá , mod đang cười tươi thế kia mà !
    Ps IloveYou, phucphamhatcgialai thích bài viết này.
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mod với backround tịp màu rồi, không thấy nổi lắm.
  4. atcgialai

atcgialai Thành viên cấp 2

được hơn chưa ợ?

tiện đậy mn cho e hỏi hiệu ứng light effect chỉ có ở cs6 phải không ạ? dùng nó s cho hiệu quả ạ?
    Ps IloveYouThiên Ma thích bài viết này.
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Tuyệt rồi đó :D
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Nữa đừng làm mấy cái khung viền, xấu dữ lắm. Mình thấy nó hạn chế khung cảnh, tạo cảm giác gò bó.
    atcgialai thích bài viết này
  7. sakai

sakai Thành viên cấp 1

thích tấm đầu hơn! <3 <3
  8. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

bạn nên up thêm cái stock để mọi người xem rồi những người như mình còn lấy stock mod xinh như này về để thoả sức sáng tạo nữa :D
  9. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Đẹp thế mà bạn cho cái chữ ký vô duyên rồi :-s
    Mình nghĩ nên đổi chữ ký màu khác, đổi cả font chữ, quăng góc khác cho cái hình nó đẹp. Bạn để ngay đó vừa ko thấy đc chữ ký vừa bị đè lên xấu ảnh mất :-s
  10. atcgialai

Ngựa Hoang Gemini bạn có thể góp ý cho mình cụ thể ko? font thì tại nhác kiếm nên xài VNI, bạn giúp mình nên để chỗ nào cho bố cục tốt hơn?
  11. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

atcgialai: Mình nghĩ bạn nên kiếm một font chữ mềm hơn, có thể là dạng viết tay hoặc gần giống thế, để màu sáng lên hoặc tone nâu đỏ gì đó nhạt nhạt thôi. Với pic này theo mình thì để chữ ký nhỏ ngay phía dưới text là hợp nhất. :">

Thêm cái nữa là chữ ký ngắn thôi nhé, chữ ký của bạn hơi dài đấy, mà mình vẫn chưa đọc đc là chữ gì :-s
  12. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Bạn mod cười xinh quá :)
    Sao bạn ko thử để xung quanh tối màu hơn để bức hình có điểm nhấn. Và text của bạn chìm, khó đọc quá @@!
  13. dtkt12

dtkt12 Thành viên cấp 2

em xin stock
  14. atcgialai

Ủng hộ diễn đàn