Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend tông màu nắng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Sữa, 10/12/14.

Lượt xem: 2,700

1. Sữa Mới đăng kí

Đây là lần đầu tiên mình blend, mà bằng photoshop online, có gì sai sót mong các bạn góp ý. Mình cũng mới vào nghề nên có gì các bạn chỉ thêm nhé!
    Tấm này mình blend màu nắng vàng, có sử dụng texture bokeh để tạo hiệu ứng. Nhìn có vẻ không khác nhiều so với ảnh gốc.
    -Before
    -After:

...
    vdquancpt thích bài viết này
  2. vdquancpt

vdquancpt Mới đăng kí

Ảnh before của bác cũng đẹp lắm rồi =D>
  3. dangthutrang

dangthutrang Thành viên cấp 2

Thích ảnh before hơn. Thêm texture nhìn sao sao ý.
  4. anhphu195

anhphu195 Thành viên cấp 1

Không hiểu sao mình thấy ảnh Before và After của bạn không khác nhau là mấy chỉ có thêm cái Texture :3
  5. anhphu195

anhphu195 Thành viên cấp 1

Cho mình thử làm với nhé
    Bé Huyền, thitkhoArtBK Trần Sáng thích bài viết này.
  6. drax

drax Thành viên cấp 4

Ý kiến cá nhân thôi nhé. Mình thấy bạn có thêm chút xanh, vàng, + texture chứ tone màu không có chút sai khác nào cả.
    anhphu195 thích bài viết này
  7. mt-Orange

mt-Orange Thành viên cấp 2

ảnh before đẹp rồi bạn ! sửa chỉ tổ hỏng ảnh :) góc chụp, ánh sáng đẹp
  8. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Thích before texture có vẻ không hợp :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn