Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Blend vintage đậm đà ấn tượng :x

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Nghĩa Trần Photo, 3/7/13.

Lượt xem: 3,381

1. Nghĩa Trần Photo Mới đăng kí

Bức ảnh đầu và sau khi đã được blend màu. Thực sự mình rất thích màu này nếu nhiều bạn cũng thích thì mình sẽ viết TUT cho mọi người nhé! Thnks all! :)

...
    Jan 21st, Chen SirOHẻo Hóm Hĩnh thích bài viết này.
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Mình thấy nó tím lên thôi chứ chưa ra Vintage .
    Điểm đặc thù của Vintage và Retro là khi người ta nhìn vào ảnh thì sẽ thấy ảnh có nét gì đó buồn buồn 1 cách khó tả !
    khangluan, Nghĩa Trần Photohallowilicious thích bài viết này.
  3. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

1 phiếu vote bạn Viết TUT.
    Mình thích màu tím :)
    Nhưng hình như.... nó thiếu cái gì đó của vitage nhỉ?
    DDinhNghĩa Trần Photo thích bài viết này.
  4. phucphamh

phucphamh Thành viên cấp 4

Nước màu xanh thành màu tím luôn rồi :))
  5. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

vote :3
    Nghĩa Trần Photo thích bài viết này
  6. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên cấp 2

Cái bạn vừa mới blend chưa vintage hoàn toàn bạn ạ,cái này chỉ là bạn chuyển tông màu cho nó về màu đó thôi,action vintage thì khá nhiều,bạn có thể sưu tầm thêm.Theo mình để cho nhân vật nữ kia đẹp hơn..bạn làm mờ các chi tiết thừa bên ngoài,để trọng tâm bức ảnh là cô gái,sau đó hãy blend nhé.Để bức ảnh thật sự ấn tượng và có chiều sâu hơn..đấy là ý kiến riêng của mình thôi.hihi ;)
  7. Mr.Lonely

Mr.Lonely Thành viên cấp 2

tut đê bạn ơi
  8. jackpaker90

jackpaker90 Thành viên cấp 3

Màu của sông thành tím trông có vẻ hơi kì nhỉ :D

Ủng hộ diễn đàn