Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Blending tut] Icons - Signal

Chủ đề thuộc danh mục 'Blend màu' được đăng bởi .criest, 18/4/13.

Lượt xem: 6,211

1. .criest Mới đăng kí

/.by criest./​
    Xin chào tất cả các bạn, trước hết mình xin có đôi lời về tut này. Thực ra mình học và rèn luyện coloring ảnh mới chỉ trong một thời gian rất rất ngắn, cho nên lên đà mãi mới dám mở một tutorial để hướng dẫn những cách lên màu ảnh mà tự mình nghĩ ra, tự mình phát triển. Dù có thể nó rất xấu, nhưng mình mong là nó sẽ giúp ích cho các bạn.
    Thank you, all!!
    Tut của mình sẽ được cập nhật theo ngày, có thể theo tuần tùy thuộc vào thời gian mình phát triển màu đó.​
    Icons #1
    Icons #2

...
    Bu Bươm Bướm, u_chwan, KainJinez4 người khác thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Sao hình demo nhỏ vậy bác @@
  3. .criest

.criest Mới đăng kí

4. Bu Bươm Bướm

Bu Bươm Bướm Mới đăng kí

ảnh bình thường thì mình cũng làm như này hở bạn ?
  5. .criest

.criest Mới đăng kí

Bu Bươm Bướm thích bài viết này
  6. Mèo Múp

Mèo Múp Mới đăng kí

@.criest
    ảnh gốc của tut đầu hình như đã đc blend rồi phải ko bạn :D mình thấy màu nó ko giống ảnh bt. à mà mình ko thấy chế độ Divide bạn ơi :((
  7. .criest

.criest Mới đăng kí

Mèo Múp eii cậu ơi, phải CS5 mới có nhé ;)
    còn ảnh k giống thì bạn có thể tùy biến được mà

Ủng hộ diễn đàn