Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh cá tính (mọi người góp ý chút nhá)

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi wolfxnk2006, 8/9/12.

Lượt xem: 3,401

1. wolfxnk2006 Mới đăng kí

...
    boyplayInvisibleMan thích bài viết này.
  2. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Kính này cho Nam không hợp với Nữ...không phải cứ đeo kính mới là cá tính :-< xóa cả mấy cái xe máy đi bạn
    wolfxnk2006 thích bài viết này
  3. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Màu đẹp đó bạn ơi, nhưng vẫn còn ám ít màu vào một số bức.
    Cần gì phải xóa hả bạn. Còn đeo kính thì nó mang cảm giác mạnh mẽ TomBoy 1 chút.
    Thể loại TomBoy
    wolfxnk2006phucdesign89 thích bài viết này.
  4. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Tomboy không ăn mặc như mod trên, và rõ ràng cái kính đó ko hợp.
  5. pitlamgi

pitlamgi Banned

Đeo kính nobita nhìn khéo hay hơn đó bạn :-bd
  6. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Các bạn nghĩ sao mà cái kính nó không hợp nhỉ, mình thấy nó hợp đó chứ. Nói chung mình ko có nhận xét vè kiểu cách ăn mặc của mod.
  7. Tèo

Tèo Thành viên cấp 2

Ao ko tẩy mấy cái xe kia đi ????
  8. Timmy

Timmy Thành viên cấp 3

Bạn nói thế mà cũng hỏi người ta nghĩ sao mà người ta không hợp...đơn giản thấy nó không hợp thôi...
  9. wolfxnk2006

wolfxnk2006 Mới đăng kí

hhihih mọi người cứ cho mình ý kiến thui, đừng tranh luận thành ra mất vui. Mình vẫn có một chút không hỉu về ám màu với bệt màu. Có bạn nào giúp mình với. Mình cám ơn nhiều.

Ủng hộ diễn đàn