Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh chào mừng ngày 26/03! Thư giãn của Thanh niên!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi mittokojzy, 26/3/13.

Lượt xem: 2,810

1. mittokojzy Thành viên cấp 2

Hì! Chào các bạn tham gia diễn đàn lâu oỳ những chả mấy khi lập 1 bài viết trên diễn đàn mà hầu như toàn comment thui không à! hì! Hum nay là ngày 26/03 Kỷ niệm 82 năm ngày thành lập Đoàn TNCS Hồ Chí Minh (hum qua 25/03 Đề về 82 đấy :"> ) hihi thế nên mềnh quyết định up bộ ảnh mình chụp từ máy nikon D5100 + len EF 50 :D thỉnh thoảng ngứa tay mới chụp nên cũng chưa vững lắm! Trái ngược với mọi người chụp ảnh ngày 26/03 về hoạt động r hình kỷ niệm này nọ! mình lại thích chụp ảnh dạng như này hơn :D
    Sau đây là bộ ảnh của mình :D

Ưu tiên chụp nữ trước :v ( em gái mềnh :"> )

Còn đây là giây phút thư giãn của anh em Đoàn Viên :">

Nốt 2 píc cuối tấm chụp chớp thời điểm tuyệt nhất trong cả album mình =))

Thanks for watching......

...
    sunshine3353 thích bài viết này
  2. mittokojzy

mittokojzy Thành viên cấp 2

Ngày 26/03 mà chả thấy có ai ý ới gì về bộ ảnh mình nhỉ :( buồn chán ế :(
  3. Yans De Ratatosk

Yans De Ratatosk Thành viên cấp 2

hơi cháy bạn ơi :)
    mittokojzy thích bài viết này
  4. mittokojzy

mittokojzy Thành viên cấp 2

do để f1.8 :v mấy tấm sau để khẩu khác :)) tấm bị cháy kia do để nhầm :)) vậy mới nói ảnh gốc hem có chỉnh :v

Ủng hộ diễn đàn