Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh chị Dậu phiên bản 2014 nóng bỏng đầy khiêu khích

Chủ đề thuộc danh mục 'Hot models' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 11/9/14.

Lượt xem: 220,004

1. =)) đang buồn cho thớt
  2. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Chị Dậu hẳn là đang tự sướng sau khi bị hấp phải ko ạ?
  3. kakasy2012

kakasy2012 Thành viên cấp 1

ý nó nói là con GÀ MÓNG ĐỎ đây mà =))=))=))
  4. thanhhoa_active

thanhhoa_active Mới đăng kí

cô Dậu đi theo tôi. nhanh nào !
  5. lucyenhd

lucyenhd Thành viên cấp 2

Vếu, bó tay, nhưng mà mềnh là con gái, mà vẫn nhìn ngon quá cơ, Klq8-}8-}8-}
  6. vupham2711

vupham2711 Mới đăng kí

Hiếp ảnh gia này chăc muốn share số với pass cho chị Dậu thoát nghèo đây mà,haizzzzzz!
  7. cangmap

cangmap Thành viên cấp 1

Đẹp, mình thích các photo có ý tưởng như thế này
    Cơ mà mấy thím vô xỉa sói cũng " rách như xì líp chị Dậu nhỉ " :))
  8. nguyễn năng

nguyễn năng Thành viên cấp 2

Giá mà ý tưởng chị dậu vẫn mặc váy áo hẳn hoi nhưng vì quá nghèo nên áo váy rách tả tơi rồi hở vếu tùm lum thì hay hơn kiểu khoe vếu này.
  9. trần lê thảo nguyên

trần lê thảo nguyên Mới đăng kí

Dậu bán bưởi phiên bản phan kim liên :v=))=))=))
  10. Lê Huỳnh Thanh Thảo

Lê Huỳnh Thanh Thảo Mới đăng kí

Nguyên bộ ảnh đẹp vậy, tự dưng kéo chị Dậu vô câu view làm giảm mất mấy chục phần trăm giá trị :(
  11. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Mình vừa lướt qua facebook của cháu nó, thấy cháu nó có lượng fan rất đông đảo. và comment phổ biến nhất của fan là "vếu đâu, vếu đâu, chúng t cần vếu".

Cũng là một cách nổi tiếng :(
  12. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

chị dậu mặt cười nhìn gian chết ngựa [-( , chơi khiêu khích kìa .....chạy tốc biến liền....ko coi chừng bị team nó ultimate .....
  13. Mít tờ Tễu

Mít tờ Tễu Thành viên cấp 1

Ảnh của bác ý đẹp ạ nhưng em đi đâu cũng nhìn thấy chữ kí kiểu này :)) với lại so với chị Dậu thì chắc ông Tố muốn đội mồ :-s
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/9/14
  14. GTOP

GTOP Mới đăng kí

làm ăn thế này chẳng khác nào tự giết chết mình , làm nhiếp ảnh chứ không phải làm gái làm đĩ mà cứ sốc nỗi , sỉ nhục nền văn học Việt nam tán tận lương tâm !
  15. hanggia

hanggia Mới đăng kí

mặt mode không hợp, tạo dáng cũng đ*ch ra chủ đề. Túm váy lại đây là ảnh khiêu dâm đội lốt
  16. Don.aquile

Don.aquile Thành viên cấp 2

Có bạn nào cho mình xin link cụ thể về việc tác giả đặt tên bộ ảnh này là " Chị Dậu" ko ? Hay là đcm lều báo bịa ra và các bạn lấy về câu view rồi chửi rủa người ta ?

Flickr của tác giả đây, ko có tiêu đề gì cho ảnh. Cũng ko nói gì đến việc tạo hình ' chị Dậu' trong đó :
    https://www.flickr.com/photos/italyphoto/14892519546/

Mong các bạn thông minh 1 chút trước khi bình luận, đừng tát nước theo mưa khi chưa hiểu rõ vấn đề. Mình lên tamdiem.net thì cũng ko tìm thấy bài báo lquan đến bộ ảnh này đâu cả ?
    oblivion.sofargetoman thích bài viết này.
  17. Ku San

Ku San Mới đăng kí

Cảnh đang cho ông già uống sữa đâu mà bảo chị Dậu :-/:-/:-/ :)):)):))
  18. midinferno

midinferno Thành viên cấp 1

19. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

1 xã hội nhơ nhớp đẻ ra những con người nhơ nhớp. Cho mình cười vào mặt 1 số thằng tự phong mình là ''nhiếp ảnh gia'' thời bây giờ trong khi ảnh ọt chẳng giống ai
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/9/14
  20. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

bác Thiên Ma cứ cho ngưi ta trái chuối là dc ùi ko thì tặng 1con heo :">

Ủng hộ diễn đàn