Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh đồng tính vô cùng chân thật ở Việt Nam

Chủ đề thuộc danh mục 'Ảnh đẹp - nghệ thuật' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 13/10/12.

Lượt xem: 16,936

1. Ms Ri

Ms Ri Thành viên cấp 1

Pic này có 2 em cún fía sau cute quá :"> mà ko biết hàm ý là gì?

Like 2 pic này

Nhẹ nhàng nhưng tình cảm
  2. Đặng Sơn Tùng

Đặng Sơn Tùng Thành viên cấp 2

có chỗ đút là may rồi. Mình chả bít đút đâu :(
  3. Ms Ri

Ms Ri Thành viên cấp 1

@@
    choáng váng
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  4. anbi1805

anbi1805 Thành viên cấp 3

thôy chúc phúc thôy :D ko bình xét vấn đề tự do của họ :">
  5. Duy NG

Duy NG Mới đăng kí

Mình thấy bộ ảnh này đẹp đó chứ, màu sắc, ánh sáng đều đẹp. Những khoảnh khắc rất tự nhiên. Trong hình có người nước ngoài thì theo mình nghĩ cũng đúng vì lúc này người nước ngoài qua đây sống và làm việc cũng nhiều. Họ cũng xem như 1 phần của Vietnam rồi (1 số có thể đã xin quốc tịch hoặc sống ở VN lâu rồi)

Hình 1 cặp nam nữ trong đây thì theo mình nghĩ là có thể họ là 1 les và 1 gay. Cái concept bức ảnh nhìn vào thấy họ khá thờ ơ với nhau. Người thì chỉ lo ôm laptop còn người kia thì dí mắt vào cuốn truyện. Chẳng ai quan tâm đên ai :) . Hoặc là có 1 người là chuyển giới (trans)

Nhìn chung là mấy cái khoảnh khắc này rất đẹp, nhìn ấm áp và hạnh phúc :) .
  6. Jun Kòi

Jun Kòi Thành viên cấp 2

Vấn đề giới tính nó hơi nhạy cảm nên không phải ai cũng sẵn sàng show ra đc . Mình không biết bộ ảnh này có đc sắp đặt trước hay không . Mình thích bộ ảnh này đơn giản là vì trông nó tự nhiên <3
    thanhhuy_Duy NG thích bài viết này.
  7. Bao Tin Tran

Bao Tin Tran Thành viên cấp 2

Gay/ Les cũng chả có gì to tát, nhìn riết quen nên h k còn dị ứng nữa. Con người mà, ai cũng có quyền đc hp cả vì vậy đừng có tự cho mình cái quyền phán xét ngta bạn ợ.
    ĐT không phải do hoocmôn đâu bạn, nếu do Hoocmon thì sẽ chữa đc àk. Mà nó có phải bệnh đâu mà chữa chứ nhỉ, là do xu hướng tình dục tự nhiên thôi ( đọc đâu đó trên mục giới tính of kênh14...)
    pitlamgi thích bài viết này
  8. pitlamgi

pitlamgi Banned

Ai cũng nên có cuộc sống riêng của họ mà :)
  9. hhowodd

hhowodd Thành viên cấp 2

"Tao ko phải gay. Người yêu tao nó mới là gay" :))))))
  10. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

thì mình đâu có bảo là ai ai bị gay/les cũng là do hooc mon cả đâu.
  11. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

nhìn hơi >:P
  12. Ốc Sên

Ốc Sên Thành viên cấp 2

Có bạn cm dễ gây war nhỉ? mà thôi...:)
    Hình dễ thương ^^
  13. azzurry

azzurry Thành viên cấp 1

Phi Công Trẻ lái máy bay Ông Già
  14. mrchelski37

mrchelski37 Banned

chân thực!
  15. vuhuuthem

vuhuuthem Thành viên cấp 1

con người sinh ra không ai có quyền lựa chọn giới tính cho mình... nhưng có quyền sống thật với giới tính của mình :)
  16. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Hôm nay mới mò vào đây thấy tự nhiên mà nhiều ảnh đẹp. Khổ nỗi ko thấy cái chân thực đâu hết, ko biết có do dàn dựng ko nữa hoặc do ông chụp ảnh nghĩ chụp có cái chân của họ bằng thực tế =)) Cái chân thực là lúc.... tối lửa tắt đèn pác ợ =))
    vuhuuthem thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn