Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ ảnh dùng làm hình nền cho Photoshop

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi vothanhtung, 6/3/17.

Lượt xem: 5,336

1. vothanhtung Banned

Xin chào ad và mọi người! mình có tìm trên internet có bộ ảnh về ánh sáng khá đẹp, có thể làm nhiều ý tưởng trên Photoshop hoặc làm background cũng đẹp nữa! có khoảng 50 hình.
    Mình gửi link gốc mình tìm được trên internet cho mọi người download luôn ( test link okey):
    [LOCK]http://www.mediafire.com/file/8x86kz91g9ge5rq/Alive+Light.rar[/LOCK]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/3/17
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. Adonit

Adonit Mới đăng kí

Đẹp quá, like mạnh cho bác :D
  3. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Mình không có ý bắt bẻ thớt vì mình ghét cái lối sống đó! Nhưng...!
    1. Sao thớt không upload hình demo lên bài đăng trên #1 thay vì đăng ở dưới bình luận #2? Có nút Sửa mà?
    2. Cá nhân mình nói riêng và nhiều người nói chung là không thích những link download kiểu rút gọn kiếm tiền như thế kia. Trừ trường hợp bắt buộc một tài liệu nào đó hiếm từ nước ngoài mà chưa được Re-upload lại thì khác. Chứ chỉ là hình ảnh thì cũng chỉ ngang bằng một file cài đặt phần mềm chứ mấy!
  4. Nipicreal

Nipicreal Mới đăng kí

thanks
  5. vothanhtung

vothanhtung Banned

ây da! "Dù Kun" mình có muốn đưa link rút gọn đâu! mình tìm thấy trên mạng link như vậy thì mình share thôi chớ! có nghĩ gì đâu! kkak!
    Còn mấy cái ảnh nằm dưới comment là có thấy nút chỉnh sửa của bài đăng đâu! nên đành comment thêm ảnh! đó mà.
    Cám ơn nhe! để mình sửa lại hehe!
  6. Thenguyen1993

Thenguyen1993 Thành viên cấp 1

cám ơn nhe bạn đẹp quá

Ủng hộ diễn đàn