Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bô lão giúp em ấn tượng người yêu với :)))

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi L.T.A, 29/1/13.

Lượt xem: 3,216

1. Edward Pierre

Edward Pierre Thành viên cấp 1

Vãi chú này =))
    L.T.A thích bài viết này
  2. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

bạn L.T.A nếu trả lời thì trích dẫn trả lời chung vào 1 tin thôi nhé không là tốn tài nguyên của diễn đàn đó:)
    L.T.A thích bài viết này
  3. Shimizu

Shimizu Thành viên cấp 3

Ấn tượng này, bị nó cho ăn tát là ấn tượng ngay mà =))

L.T.A thích bài viết này
  4. L.T.A

L.T.A Mới đăng kí

quả này là t không chơi đâu à nha :))))
    Shimizu thích bài viết này
  5. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Lâu lắm không có lượn lên diễn đàn, bữa nay lên thấy có cái stock của bạn, nói thật là nhìn ban đầu mình hơi choáng với kỹ thuật chụp, mặc dù mình không biết gì về chụp hình (yohoho).
    Thì tiện đây mình cũng thử "ri tóc" vs "bờ len" tý, không biết có đúng kỹ thuật không, miễn là có chút góp vui cùng mọi người.
    Thật xin lỗi bạn, trong quá trình mình blend chót mất lớp màu vàng như nghệ trên ảnh.
    (Ai không xem được cũng không có gì lạ nhé, mình dùng host picasa, và mình chưa thực sự biết sử dụng nó).
    L.T.A, anhlabeuShimizu thích bài viết này.
  6. L.T.A

L.T.A Mới đăng kí

cảm ơn bạn nhiều nha :))) nhìn đẹp lắm :)))) hè hè
    Kỹ thuật chụp thì là ng yêu mình không phải là dân tự sướng chuyên nghiệp nà :P
    Còn chỗ màu vàng ấy là do phản chiếu chứ không phải nghệ như bạn nói :D hè hè
    Dù sao cảm ơn bạn nhiều lắm đẹp lắm nà, nhưng mình vẫn thích chibi hơn :D
  7. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

FA @@, phong` khong khong yeu =))
  8. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Ban edit cai text di. Text k nen de to nhu the che het ca mat mod rui
  9. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Mình thì lại cần che bớt đi đó, để texture cho bớt phần lỗi trên áo, thêm nữa mình bonus thêm chút text cho đỡ thô, và màu trắng là hợp nhất, vì vậy cần 1 size đủ lớn để có thể nhìn thấy, không phải lúc nào cũng áp dụng 1 cách cứng ngắc khuôn mẫu bạn ak, nói chung ý bạn mình hiểu, nhưng cũng tuỳ vào trường hợp, mình không chắc cho nhỏ text vào sẽ đẹp hơn, nhưng để thế này bạn chủ pics thích là được rồi.
    Chen SirO thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn