Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bờ lend hộ em bức ảnh 18+

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hitqualieu91, 12/10/12.

Lượt xem: 16,767

1. huanco.k7a

huanco.k7a Thành viên cấp 1

Cười sặc sữa ra bàn phím cmnr =))
  2. Nguyen trung trực

Nguyen trung trực Thành viên cấp 1

thím này bá đạo thật
  3. buinguyenthanh

buinguyenthanh Thành viên cấp 2

20+ rồi hã,thế đủ tuổi đi tù rồi :))
  4. hitqualieu91

hitqualieu91 Thành viên cấp 2

em có bảo anh mắt to cũng ko sao, vì ngồi nhòm cái avatar xinh đẹp của em nhiều quá nên nó căng ra thế đấy. Mũi rộng thì hơi nhầm nếu không tin thì khi nào gặp em ngoài đời em cứ cho tay vào mà ngoáy thử. Chả có thằng nào mọc râu ở mồm cả hay ria ở cằm mà chỉ có ria ở mép và râu ở cằm... Em muốn anh học DỐT như em cũng được. ok không có gì phải sợ cả.. anh chấp hết.
    nhưng mà em rất là ác độc... bắt anh làm sát thủ... không thể giết người tùy tiện, trừ trường hợp nạn nhân muốn làm tổn thương em. lại còn bắt mình ế. Cái vụ hiếp dâm nghe cũng thú vị đấy nhưng mà khổ đứa bé gái quá...
  5. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Uầy, Tán Gái thần chưởng [​IMG]
  6. hitqualieu91

hitqualieu91 Thành viên cấp 2

Hôm nay ! Chensiro đã có lời nguyền rủa với con... bảo con ế đến 70! con xin thề với cái trần nhà và cái quần đùi con đang mặc. Con sẽ phá bỏ lời nguyền... nếu gặp em nó ngoài đời sẽ cưới bằng được em chensiro về làm vợ, đánh cho một trận ... năm 70 tuổi con sẽ đá cô ta ra khỏi nhà và đi ngoại tình với 1 em 17t.
  7. xuangiang1011

Tình hình là ace trong 4r rất ủng hộ bác, cố gắng cưới cho đc em ý nhé. Khi nào ăn cỗ là ko đc quên ace trong 4r đâu đấy [​IMG]
  8. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

chắc j` năm 70t mà vẫn còn wen được em 17 :|
  9. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Đánh cho 1 trận cơ ak o.O. Nguy hiểm quá nhể?. Anh đã vi phạm Luật hôn nhân và gia đình, Luật quyền của phụ nữ, Và còn điều nữa. Nếu e mà có lấy anh. Em ko kí giấy lý hôn đâu. Cơ mà tính em nó thoải mái nên e sẽ thả zông anh =)). Cho anh đi thoải mái, sau đó em rình mò, tố cáo anh bị tội mại dâm với trẻ vị thành niên.... 1 mình ôm hết đống tài sản của anh, kiếm 1 thằng trai trẻ về ở trông nhà vs trông vợ cho anh luôn.... =)). Sướng nhé :))
  10. xuangiang1011

2 bạn này tình cảm quá, mình đi ra thôi [​IMG]
  11. Chen SirO

Bạn về nước ah?
  12. xuangiang1011

Về gì cơ ? O.o
  13. xuangiang1011

Chả nhẽ chuyện mình học ở nước ngoài đồn đại khắp cái 4r này rồi sao :-ss
  14. Chen SirO

Ô hô, tớ ko biết. thế bạn học bên nc ngoài à. Giỏi nhể :x
    Thầy bói It's me :))
  15. xuangiang1011

Thôi phải đi xóa các cmt như trên thôi, ko lại lắm tai tiếng :-ss
  16. Chen SirO

Tớ chẳng phải là người buôn chuyện đâu, cậu khỏi lo.
    Mấy cái comment thế này cứ để cho nó tự nhiên đi , giấu làm gì bạn :)).
    Có tội lỗi j đâu
  17. xuangiang1011

Đọc xong bài văn tế hitqualieu không biết có nên tin là cậu ko buôn chuyện hay ko nữa 8-}
  18. Chen SirO

Cái đấy là Bản tuyên ngôn dân quyền mà cậu gọi là văn tế được àh ???
    Tin tớ đi. Nếu ko cậu mất đi 1 ng bạn đáng tin cậy ở rum đấy.
    xuangiang1011 thích bài viết này
  19. faragona

faragona Thành viên cấp 2

Đêm qua đang ngồi viết dở, mệt quá bỏ đấy đi ngủ, sáng nay dậy gõ tiếp. Ai dè đang gõ thì cái AVG chết tiệt nó báo đã update, đòi restart. Đang đà bấm Enter xuống dòng, nó nhận thành OK để restart thế là mất hết ~X( . Tụt hứng đếch làm nữa, bạn thông cảm :-<

Mà thực ra làm cũng dễ mà, chỉ cần tạo vùng chọn khéo khéo một tý, rồi đen trắng vùng xung quanh rồi chỉnh lại màu cho đẹp thôi.
  20. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Bức ảnh đẹp :x

Ủng hộ diễn đàn