Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện cặp đôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thiemthan, 21/4/13.

Lượt xem: 6,704

1. thiemthan Thành viên cấp 2

Sau bức ảnh In heaven..Đây là lần 2 em làm..mong các bác ném gạch nhẹ tay
    Bộ nhận diện cho cặp đôi bọn em
    fb: http://www.facebook.com/kons2ken

...
    cà nà tẩm thích bài viết này
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Cặp đôi thôi mà cũng cần bộ nhận diện, chơi sang quá nhỉ. Màu không được đẹp lắm
  3. helshing

helshing Thành viên cấp 1

màu ko ok lắm bạn ạ.. @@ mà có cả xôi chiên và xăn uých lun à .. theo ý kiến riêng của mình là màu đen, vàng, xanh dương hoăc tím là ok :)) màu này nhìn bẩn, cũ kỹ ko phù hợp ở trường hợp này bạn ạ.
  4. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

bạn cho cái màu nào tươi sáng hơn chút đi bạn à, để cái màu như vậy trông nó vừa già vừa cũ, không bắt mắt nữa :-s.
  5. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

thanks các bác nhiều..có lẽ e chuyển sang màu khác thui
  6. thiemthan

Màu này có khá hơn ko các bác :(..
  7. Leo Lombard

Leo Lombard Thành viên cấp 2

mình ko rõ pic 1 có phải màu mân hay màu nâu nhưng theo mình màu mận hoặc màu xanh có lên màu áo thì khá kén người mặc, ko trắng mà lựa màu đó thì ... :-ss
  8. hoàng thanh tùng

hoàng thanh tùng Thành viên cấp 1

Chủ thớt lên màu chán quá.
    Phối đen trắng đẹp hơn.
  9. longchip

longchip Thành viên cấp 1

cái này để làm gì vậy ._. kiểu yêu nhau r làm hẳn 1 bộ các thứ đôi hả bác :-? hay như nào ?
  10. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

màu này lên áo nổi da lắm đó! ko xấu đâu!
    thiemthan thích bài viết này
  11. Fuồi

Fuồi Thành viên cấp 1

Các phương án trình bày logo trên nền trắng là 1 hình vuông đen làm nền nhìn gò bó quá.
  12. neik_90

neik_90 Thành viên cấp 1

Mình thấy thiết kế khá là ổn đấy chứ !
  13. mrsockh

mrsockh Mới đăng kí

Bạn ơi có thể cho mình xin file PSD mẫu Bìa đĩa (kích thước, tỷ lệ) như trong hình của bạn ko? Inbox cho mình với nhé. Thanks
  14. quochung71193

quochung71193 Mới đăng kí

nói thật...xin lỗi chứ,cái này là cái gì vz.....thật sự ko đẹp chút nào....nói đừng bùn nhé
  15. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cặp đôi nhận diện có quần chip, áo lót nữa à? vãi hàng ....
  16. VoiMaMut

VoiMaMut Thành viên cấp 2

thich' màu nâu đỏ.nhìn màu đẹp rùi.
  17. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

Thiết kế thì ổn đó, nhưng mình nói rồi, màu nào tươi sáng chút, chứ chủ pic cứ để mấy màu nó tối tối đậm đậm nhìn chán quá.
  18. VoiMaMut

VoiMaMut Thành viên cấp 2

Lê Duy Minh : màu này nhìn sang mà. chin' chăn', tin cậy ---> tình yêu bền chặt.
    ( theo y' tơ' là vậy hi`hi` :3 :3 )
    thiemthan thích bài viết này
  19. thuy07k4

thuy07k4 Thành viên cấp 2

Mình xem xong cũng thấy ko rõ lắm :)) tức là cặp đôi nên cái gì cũng phải là đồ đôi hay sao... Có nhất thiết phải như vậy ko?
  20. thiemthan

bộ nhận diên tức là khi nhìn thấy ngta nghĩ ngay đến thương hiệu hay cty nào đó ý..VD khi các bạn nhìn thấy kẻ ngang đen vàng sẽ nghĩ ngay đến beeline ý
    thuy07k4 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn