Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện cặp đôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi thiemthan, 21/4/13.

Lượt xem: 6,703

1. longchip

longchip Thành viên cấp 1

mặc dù bác nói thế, nhưng cũng k hiểu rõ lắm về cái này, cơ mà cũng xin góp ý 1 chút về hình ảnh. Đầu tiên đập vào là cái logo xấu và quê quá. Rồi bác lại còn dùng cái chữ : "kons2ken" trông nó kém tính chuyên nghiệp đi bao nhiêu, ai lại dùng cái ngôn ngữ xì teen để làm cái này. Thường thì xu hướng bh ngta thích đơn giản, mà hiệu quả , tinh tế, dễ nhìn dễ đọc, bác thì e thấy vẫn thiếu tất cả những cái đấy.
    thiemthan thích bài viết này
  2. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

.Cảm ơn bác đã góp ý nhiệt tình..nhưng e mới học PS ko lâu nên e cũng ko biết vẽ j hơn ^^..lần tới e sẽ cố gắng

Ủng hộ diễn đàn