Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện em vừa làm .

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Đường Thiên Phong, 16/6/15.

Lượt xem: 2,248

1. Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

Bộ nhận diện em vừa làm đồ án ở trường xong.tên đề tài là
    " thiết kế quảng cáo thương mại cho bộ bảo hộ xe đạp của công ty TNHH Thống Nhất " các bác cứ chém nhiệt tình ạ :D
    Thực ra thì Thống Nhất không có làm về đồ bảo hộ này nhưng em có đi phượt nên tự bịa ra để làm :D gồm 2 phần bộ nhận diện thương hiệu và bao bì sản phẩm :D

...
    Kanzz.Elf, Su Thang, vboy2343 người khác thích bài viết này.
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

theo mình tất cả đèo đẹp trừ cái áo thun.
    Đường Thiên Phong, caodangtoiEnddy_K thích bài viết này.
  3. Enddy_K

Enddy_K Thành viên cấp 1

đẹp lắm, chúc mừng bạn :like:
    Đường Thiên Phong thích bài viết này
  4. mami1989

mami1989 Mới đăng kí

Đẹp đó bạn, nhưng mình góp ý cái poster tí. Vị trí tay cầm không đúng, giống cái mũ đang bay lơ lững, với lại nếu chiếc mũ là sản phẩm chính thì ko nên để cái tay che đi, phải để thấy sản phẩm hoàn toàn. Good luck
    Đường Thiên Phong thích bài viết này
  5. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

hoagao thank bác ,3 cái mảng ở áo trước e cũng cho nên bộ nhận diện nhưng phụ mà lại nổi quá nên e bỏ đi,còn áo em vẫn để nên nhìn hơi lẹch so với các cái khác :D
    hoagao thích bài viết này
  6. Đường Thiên Phong

Đường Thiên Phong Thành viên cấp 1

mami1989 em ko cho tay cầm mũ đâu bác ơi,bác tg tg đến hình ảnh quả cầu chiêm tinh ấy :D poster em làm 2 mục đích thứ nhất là giới thiệu rõ nét sản phẩm mình muốn đưa tới khách hàng,thứ hai là poster có nội dung bác ạ :D vì làm đồ bảo vệ nên ý tg của em xếp sản phẩm theo lớp và mang tính bảo vệ bên trong chứ không để hai tay bằng nhau cầm đồ vật đơn thuần :D thank bác :3
  7. thuyanh3189

thuyanh3189 Mới đăng kí

Đẹp và công phu ghê :x
  8. butterbee

butterbee Thành viên cấp 1

đơn giản mà phong cách.

Ủng hộ diễn đàn