Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bộ nhận diện thương hiệu đẹp: Rượu Gò Đen

Chủ đề thuộc danh mục 'Các bộ nhận diện thương hiệu ấn tượng' được đăng bởi Sắc Hoa Tigôn, 3/11/12.

Lượt xem: 13,874

1. thangdgs

thangdgs Thành viên cấp 1

mấy cái vỏ chai với hộp là tự desig hay là dow stock thế nhỉ. mình kiếm mấy loại stock tương tự vậy mà kiếm ko ra. ai biết chỉ dùm với. tks
  2. yournametv

yournametv Thành viên cấp 1

Thiết kế rất đẹp :)
    Có điều hơi xa với thực tế, cảm giác nhìn vào thấy như 1 sản phẩm dành cho giới trung lưu trở lên chứ ko phải loại bình dân. Mình thì ko biết giá 1 chai rượu gò đen bao nhiều nhưng hầu như các loại rượu mình biết thì giá rất mềm. Nếu đem cái này làm bộ nhận diện thương hiệu cho 1 sp bình dân thì cá nhân mình thấy ko đạt
  3. huedesign

huedesign Thành viên cấp 1

giờ mình mới biết là làm đồ án tốt nghiệp đc làm quảng cáo về rượu. ko biết cả nước thế nào chứ trường đh mỹ thuật cn hà nội hình như ko đc làm đồ án về quảng cáo rượu bia, thuốc lá
  4. huedesign

mà thấy cái mọi thiết kế trong bài này đẹp nhưng ko phù hợp lắm. nhìn font chữ các kiểu dập nổi dập chìm cầu kì rất hợp với trang sức kekee,
  5. huedesign

nhưng dù sao thì cũng ko thể phủ nhận sự đầu tư rất công phu của bạn cả về tinh thần cũng như tiền bac. rất hoành tráng về quy mô lẫn số lượng

Ủng hộ diễn đàn