Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bố vợ “đứng hình” trước thiệp cưới “độc” của chàng rể

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Người Chia Sẻ, 5/9/14.

Lượt xem: 22,837

1. Duy Pham

Duy Pham Thành viên cấp 1

dạo này virus sao chép trong cộng đồng design chúng ta hơi nhiều nhỉ, thà nói toẹt ra là sao chép, sao chép xong còn tự nhận của mình nữa chứ. Nản. Dislike ngay và luôn.
    Sorral thích bài viết này
  2. linkb0i

linkb0i Thành viên cấp 1

Đây gọi là suy nghĩ: "Biến cái của người ta thành cái của mình" đây mà.
    Đây chắc chắn không thể gọi là thiệp cưới được rồi. Màu sắc u tối, ngôn từ mang hơi hướng vui đùa xã giao của thế hệ trẻ bây giờ hoàn toàn không phù hợp cho việc truyền thông về sự kiện cưới hỏi. Hẳn là sau vụ này sẽ là cú ngã để đời cho bạn ấy.
    Sorral thích bài viết này
  3. Long Nguyễn AG

Long Nguyễn AG Thành viên cấp 1

dữ dội quá =))
  4. Sorral

Sorral Thành viên cấp 1

"complete" version 2 ạ? Đỡ nhục hơn vụ phốt chôm ảnh ở 1 điểm duy nhất: Chưa bị nước ngoài nó vạch mặt TvT
  5. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

Sau khi Bố đứng hình thì giờ cả dòng họ đứng hình......Đám cưới chắc cha mẹ 2 bên đeo mo cau cho đỡ nhục quá.......
    .
    Khoan nói về chuyện đạo ý tưởng, nêu Mình nhận được thiệp này sẽ quẳng vào sọt rác ko thương tiếc........Ko tôn trọng ng được mời...
    .
    Nếu thân thì chửi cho 1 trận rồi dự đám cưới........
    .
    còn nếu bình thường thì quên đi nha bưởi..........mình ko dự vì bản thân bạn mời đám cưới mà như đấm vào mặt mình thì làm sao mình đi..........

Ủng hộ diễn đàn