Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bon chen vài tấm rừng thông, Mẫu xấu đừng xem

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Lee Đỗ, 7/7/13.

Lượt xem: 4,731

1. Lich

Lich Thành viên cấp 2

90% ae vào top này là để xem mẫu xấu ntn. Hê
    Lee Đỗ thích bài viết này
  2. changngoc07

changngoc07 Mới đăng kí

Em thích tấm đầu tiên vs tấm cuối cùng, ánh sáng đẹp, ảnh nét trong, bố cục tốt, còn mấy tấm giữa nhàm quá, chưa ổn bác ơi.
    Lee Đỗ thích bài viết này
  3. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

changngoc07 cảm ơn bác đã góp ý e sẽ ghi nhận mọi điều và tiếp thu những gì các bác góp ý
    P/s: Xin Thưa với các bác 1 điều rằng. máy và lens chỉ là 2 công cụ hỗ trợ. ảnh có đẹp hay không còn tùy thuộc vào người chụp và cách sử dụng các công cụ đấy thế nào .
    Xin lỗi chứ em có máy xịn mà không biết dùng thì nó cũng chẳng ra gì .. nên mong các bác đừng đề cập đến vấn đề máy móc ở đấy nhé ạ .. em cảm ơn :)
  4. Tạ Danh

Tạ Danh Thành viên cấp 1

mẫu xấu thiệt =P~
  5. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

chưa nói đến vấn đề nhan sắc của mẫu thì mình thấy bố cục vs góc chụp không muốn nói là nhàm, thực tế thì cũng không biết nhận xét điều gì nữa vì xu hướng này ở thị trường cũng đại trà rồi, kiểu tựa tựa ảnh lưu niệm thế chứ chưa thấy hồn :)
  6. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Rừng thông, màu võ cây sậm đẹp, bác thử blend tối và sậm xung quanh chừa mẫu ra thử
  7. anhlabeu

anhlabeu Thành viên cấp 3

Lee Đỗ láo nhờ. a oánh chết giờ. a trung chứ ai.:v
  8. Lã Anh

Lã Anh Thành viên cấp 1

bố cục chưa ổn..làm da mịn quá nhìn không tự nhiên..em thích cái màu ảnh...
  9. Lee Đỗ

Lee Đỗ Thành viên cấp 2

anhlabeu em đâu biết sr a :v
    Lã Anh Chưa ổn chỗ nào vậy ạ.. mong bạn chỉ ra những điểm chưa ổn để mình còn cố gắng chứ nhận xét nthế lsao mà biết được cái lỗi sai của mình cảm ơn bạn
    Màu mình không đụng đến đâu nhé chỉ tăng sáng 1 chút thôi ạ ^^

Ủng hộ diễn đàn