Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bóng bay trên bầu trời và những người bạn

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Cong Duc, 16/4/13.

Lượt xem: 3,120

1. Cong Duc Mới đăng kí

Ảnh này đơn giản là những quả bóng bay đang lơ lửng trên bầu trời, do mình tưởng tượng ra. Đây là tặng các bạn sinh viên với ý nghía tự do bay cao, thành công trong cuộc đời. Mọi người có ý kiến bổ sung gì cứ comment nhé:D

...
    Hồng SơnGooner Designer thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Bóng bay này có tên là gì?. Nhìn ngộ nhỉ :D
    Hải Trang thích bài viết này
  3. phatsumo

phatsumo Thành viên cấp 1

ái chà khinh khí cầu mah` ta :)
  4. Cong Duc

Cong Duc Mới đăng kí

Cảnh mây với mặt trời mình làm bên After Effect, làm bên PTS cũng được nhưng phức tạp. Còn lại các chi tiết từ đổ bóng đến khung ảnh v.v... đều làm bên PTS. Có bác nào trong diễn đàn chụp album ảnh Bà Nà Hill trên cao nên tưởng tượng ánh sáng đổ bóng từ mặt trời theo cách đó. Định vẽ thêm mấy cái dây nối vào bóng nhưng tua rua xấu lắm. Trông cũng giống khí cầu thiệt:|
  5. Sagi

Sagi Thành viên cấp 1

Mình nghĩ nên cho hình ảnh chính to hơn và rõ nét hơn, hình hiện tại đang bị mờ, có thể là do lúc bạn kéo to nhỏ hình, làm hình bị mờ, bạn nên Convert to Mark Object tấm hình trước khi kéo to nhỏ thì sẽ ko bị bể

Ủng hộ diễn đàn