Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bóng ma cõng thiếu nữ

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi bind9x, 18/11/14.

Lượt xem: 2,008

1. bind9x Banned

Vừa vào group BLEND & RETOUCH thấy có tác phẩm đẹp, show cho ae nhận xét thử, :D Riêng mình rất thích những tác phẩm như thế này, lúc nào trình PTS của mình mới được như vậy. Không biết tác giả có trong VDS không nữa :">:">

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 18/11/14
    kenvbx, Phạm Hữu Dư, Nighter1 người khác thích bài viết này.
  2. nhock_coi

nhock_coi Thành viên cấp 1

quá đinh ! bao h mới làm được thế này@>@
  3. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Cô giáo mầm non hỏi các bé trong giờ học:

"Bài viết trên vi phạm quy định gì vậy các con ?"

A. Sai box
    B. Quảng cáo group trá hình
    C. Cả A và B đều đúng !

"C", "C đó cô", "C cô", "C cô ơi", ....

Cô: *cười khẩy* "Đến con nít lớp mầm nó còn biết"
  4. coids

coids Thành viên cấp 2

Ảnh không có chiều sâu.
  5. bind9x

bind9x Banned

#3 đang nói gì vậy
  6. HanTal U

HanTal U Thành viên cấp 2

Đã báo cáo sai phạm, chwof xử lý. Dù có bị xử lý hay ko thì cũng nói thẳng mà ko cần quan tâm đến cảm nhận của chủ topic đó là tôi rất ... vô cùng ghét cái thể loại PR trá hình và cố ý làm loạn quy định.

P/s: Nếu ko cố tình vi phạm quy định chắc là có vấn đề về đọc chữ

Để ờ mấy bé mầm non trên kia đọc cho nghe câu "TÁC PHẨM CỦA BẠN". Box "Giới thiệu tác phẩm ấn tượng" để làm cái ma gì mà cũng mò vào đây post. Mà có post bên đó cũng bị tố cáo về PR trá hình.

Các bạn khác nếu cảm thấy lời tớ nói quá xúc phạm đến chủ topic thì tớ nói thẳng là tớ coi khinh mấy hành động PR trá hình. Tốt nhất là cứ nói "Mọi ng tham gia group nhé" chứ đừng dùng kiểu "bên đó có tác phẩm đẹp nè, thích quá !". Cái đó là tớ ghét nhất.
  7. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

không hiểu có điều gì xảy ra? mọi người đi lạc đề topic quá chăng?
  8. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Mình thấy có gì ấn tượng đâu nhỉ, PTS đúng là nh` lỗi và ko thấy chiều sâu
  9. bind9x

bind9x Banned

HanTal U mình cứ nghĩ có sản phẩm đẹp thì giới thiệu cho mọi người thôi, có lẽ mình sai. Nhưng thật tình thì mình có pr gì đâu, cái group đó cũng chả liên quan gì tới mình. Mình thật sự không được lợi gì từ việc này cả. :(
    bataulai thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn