Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Box Canon 50 1.8 thần thánh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi NhanPhoto, 23/9/13.

Lượt xem: 40,873

1. phankien9x

phankien9x Thành viên cấp 3

Tấm số 3 của bạn Trung Xoăn đẹp quá nhưng theo mình thì bố cục nó ko đc vững lắm nên cảm giác hơi thiếu cái gì đó
    Trung Xoăn thích bài viết này
  2. Trung Xoăn

Trung Xoăn Thành viên cấp 1

phankien9x ngồi trong phòng rồi giơ tay ra chụp thôi bác à. Tấm đo e chụp lúc test cái lén.
  3. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

Ké vài tấm :D ISO 100, 1/200 - 1/400 , F2.8 . edit Lightroom 4, PTS CS6
  4. phankien9x

Tấm cuối của bác Hậu Mập nhìn hay vãi xoài
    Hình như bác ở SG đúng ko ae chắc có khi off cái nhể
    Trung Xoăn test mà em thấy thằng bé nhìn có hồn thế ạ? tiêu cự 50 mà chụp từ phòng ?????????
  5. Trung Xoăn

Trung Xoăn Thành viên cấp 1

thế bác nói tám số 4 nhưng lại ghi số 3 :)
    Số 4 là e chụp ở Sapa, khoảnh khắc tự nhiên nên e chụp, k có tg để nghĩ đâu ạ
    phankien9x với lại đó là bé gái ạ :P
  6. phankien9x

uả vậy hả?
    sr bạn Trung Xoăn nha
    mình cũng khoái chạy đi đâu đó chụp cơ mà tiền ko có rồi cv nó cũng ko cho phép sáng tác hức hức
    Trung Xoăn thích bài viết này
  7. Hậu Mập

Hậu Mập Thành viên cấp 2

8. phankien9x

Ok bạn mình mới addfr á
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn