Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Boy căn ke

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi birdday, 31/1/13.

Lượt xem: 2,476

1. birdday Mới đăng kí

góp vui với box xDD

...
    YFG730S, xuangiang1011, Bamb0o2 người khác thích bài viết này.
  2. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Nếu mà nói ở thời đại này thì những hình bạn vẻ đủ biết được cái tôi của bạn ra sao. Bởi vì tác phẩm của ai đó thường là thể hiện cái tôi của mình. Cá tính, độc đáo, sáng tạo đó là những gì mình dành cho bạn. Nhưng càng lên cao, tức là càng hiện đại thì mình khuyên các bạn trẻ nên dằn bớt cái tôi của mình, đó là mình nói theo khía cạnh cuộc sống chứ không nói theo khía cạnh tác phẩm. Vì khi cái tôi của mình được phát triển đồng nghĩa với việc cái bản ngã nó tăng trưởng mà như vậy thì sự ích kỉ luôn đi kèm với nhau
    Mình chỉ khuyên các bạn ở mặt tác phẩm thì phải luôn luôn sáng tạo và có thể trong đó nên để một ít cá tính cái tôi của mình trong đó, nhưng ở cuộc sống thì đừng để nó ( tức là cái tôi ) của mình phát triển, vì như vậy nó sẻ một thảm họa
    Bây giờ đi đâu băng rôn củng treo đầy " Tôi là tôi bởi vì tôi là chính tôi ", đừng nên học theo cách sống này, nó sẻ hủy hoại hết cả thế hệ trẻ đó các bạn à
    Việt Nam là thành lũy gần như là cuối cùng vẩn giữ được nét văn hóa cổ truyền khi mà nên văn hóa phương tây đang lan tràn khắp trên thế giới, đừng để nền văn hóa cổ truyền này dần phai nhạt vì học theo cách sống để cho cái tôi của mình phát triển
    Vì từ ngàn xưa cho đến này, từ ngằn năm bắc thuộc đến kháng chiến chống Pháp chống mĩ sở dĩ chúng ta có thể đánh thắng mọi kẻ thù dù là bá chủ thế giới hay đến những kẻ thù làm cho kẻ khác khiếp sợ khi nghe tiếng vó ngựa là bởi vì dân tộc ta không có cái tôi
    Xin lổi vì đả nói bậy bạ. Đừng để tâm
    birdday thích bài viết này
  3. Ếch Ộp

Ếch Ộp Thành viên cấp 2

vãi #2 =))
  4. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

vãi cả còm men :-s
  5. birdday

birdday Mới đăng kí

cảm ơn ý kiến của bạn, nhưng sao mà phải căng thế :D
  6. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

Đúng là bậy bạ thật. Không ai để tâm đâu :)

PS: Xem lại chính tả nhé

Ủng hộ diễn đàn