Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bphone - Vì sao nên mua ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Xe cộ - Hàng công nghệ hitech' được đăng bởi dungduong93, 16/9/15.

Lượt xem: 2,163

1. dungduong93 Mới đăng kí

Chào các bạn, mình xin phép hỏi các bạn một số câu về Bphone nhằm mục đích cải thiện tình yêu của mình đối với dòng máy này, tuy trong diễn đàn sẽ có những người đã dùng rồi, và cũng có những người chưa dùng, nhưng mình rất mong có được những phản hồi đóng góp của tất cả các bạn. Mình xin cảm ơn rất nhiều [​IMG]

1. Phiên bản bphone bạn đang dùng là gì :
    16GB
    64GB
    128GB

2. Bạn có hài lòng vs chiếc bphone hiện tại của mình ko ( nếu ko bạn hãy cho biết lý do tại sao )

Ko

3. Đánh giá theo thang điểm từ 1-5 về mức độ hài lòng của bạn vs các tiêu chí sau của bphone:
    Cấu hình
    Âm thanh
    Camera
    Vi xử lý
    Pin
    Thiết kế

4. Để hoàn thiện hơn theo bạn bphone cần cải tiến tiêu chí gì

5. Theo bạn mức giá bphone đưa ra có tương xứng vs chất lượng sản phẩm ko
    Giá tương xứng so vs chất lượng
    Giá chưa tương xứng vs chất lượng

...

Ủng hộ diễn đàn