Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Branding] Good Smile Dining

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Laad Design, 8/3/14.

Lượt xem: 2,296

1. Laad Design Thành viên cấp 2

Vì lí do có một vài người lấy sản phẩm của mình đi để làm sản phẩm nộp cho các nhà tuyển dụng nên mình phải đóng Watermark, các bạn nên chú ý tới việc này nhé

[​IMG] [​IMG]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 8/3/14
    Lee Min Sudangthutrang thích bài viết này.
  2. show mockup à bạn - đây chưa thể gọi là bộ nhận diện - màu sắc chưa có sự đồng bộ - tên John Doe + màu sắc vẫn để nguyên - ngoài cái logo là dập vào mà vẫn show đc =)) - bộ này đem đi cho còn bị chửi ý chưa chắc đã có ai thèm lấy :^:)^ - cái cuối cùng là mockup của cái này nhé - dẫn link luôn =)))

Khanh Mây thích bài viết này
  3. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

Picture mockup 2 là show thôi mà :| làm gì mà nóng như cục đá vậy thím hai?
    Chủ yếu để show, Còn mình gửi cho khách hàng như thế nào bạn biết được không mà phán như bố đời vậy huh ?

Ủng hộ diễn đàn