Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Branding] HoangHai - Reupload

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Laad Design, 19/3/14.

Lượt xem: 4,070

1. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

klq nhưng các bác cho em hỏi trong Ai chuyển sang Black and White thì vào đâu thế nhỉ??
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

thunderlion95 Thử Ctrl A rồi chọn chế độ màu của cả Fill và Outline là Grayscale xem! A chưa thử bao h! :v
  3. truonghienvinh

truonghienvinh Thành viên cấp 1

Hải tao nói nè, mày up lên đây ko phảo để khoe mà là để xin ý kiến. có thể mày làm ra mày thấy đẹp nhưng đồi vs người khác thì không , nên đăng bài thì làm ơn đừng tự cao như vậy, thật ra tao thấy logo của mày k ổn, mày thử bỏ 1 cái trên còn phần dưới thuj xem sao
    truonggiang87 thích bài viết này
  4. duongcongthanh

duongcongthanh Mới đăng kí

KLQ nhưng mà nhìn avatar của chủ thớt giống như xác sống vậy @@.
    congtymoitruong thích bài viết này
  5. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

Thôi các bác hãy tôn trọng chủ thớt 1 tí... Rồi sẽ có 1 ngày bạn í nhận ra.
    Over!!!!!!!!
  6. nak139

nak139 Mới đăng kí

xạo loz là giỏi :))
  7. Sun

Sun Mới đăng kí

dùng lười vuông còn chưa piết cách xài nhưng vẫn cứ đú cho hình tròn vào là nghĩ mình là người lớn sao, cho xem qua vài mẫu logo mình làm chơi nhé :-s
    về nguyên lý thị giác, pố cục hình, độ tràn của hình âm và dương chưa nắm rõ :-s vậy mà vẫn thích ngầu :-s
  8. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

bác Sun ơi ;;)
    cho em đi theo bác Sun với ;;)
    đi theo mãi mãi :))
  9. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

chuyển trắng đen trong AI = cách

1. chọn obj
    2.vào menu edit --> chọn edit color
    3.chọn convert to grayscale

(còn cách nào ko thì ko bit :-?)
  10. truonggiang87

truonggiang87 Thành viên cấp 2

Bình tĩnh tự tin đừng cay cú - Âm thầm học hỏi trả thù sau .
    Cố gắng có những sản phẩm đẹp hơn, trau chuốt hơn - Mọi người sẽ có cái nhìn khác về em - Ngành nghề design rất cần cái tôi của người thiết kế . Nhưng cái tôi không đồng nghĩa với sự bướng bỉnh - bảo vệ thành quả của mình là đúng nhưng em cũng nên lắng nghe sự góp ý của những người đi trước - không thừa cho ngành nghề của mình đâu em. Em chưa ra môi trường cuộc sống nhiều - chưa biết cái tôi quá lớn sẽ dễ đẩy e vào trong nhóm biệt lập - Mình nghĩ em nên bình tĩnh.
    P/S: các bác đi trước làm ơn đừng có troll em nó quá - e nó còn nhỏ - không nên chấp nhứt em nó nhiều như thế .
  11. skyblue-picture

skyblue-picture Thành viên cấp 3

nak139 tôn trọng chủ thớt.... k nói bậy bạn nhé

Ủng hộ diễn đàn