Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Branding] Net Hoàng Hải

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Laad Design, 17/3/14.

Lượt xem: 6,222

1. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

Ngày mai sẽ up đầy đủ bộ sản phẩm này. Cảm ơn bạn vì Thái Châu vì sự nhiệt tình này! rất biết ơn bạn.
  2. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

á đù...đã phát hiện ra khách hàng của laaddesign là khanh1994...với giá trị của bộ branding chỉ vỏn vẹn 200k =))
    Konoko thích bài viết này
  3. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Thường thôi. Mình lấy giúp người làm niềm vui mà. Bạn úp hết liền đi, đừng để mai mình nóng lòng xem quá ...
    Nguyễn Tất ThắngILovePhotoshop thích bài viết này.
  4. Laad Design

5. Laad Design

@Thái Châu: sẽ up nhanh thôi! đi ngủ, không rảnh đọc comment nữa.
  6. Konoko

Konoko Thành viên cấp 2

Thái Châu là seeder của Laad à. =)) Được thuê bao nhiêu tiền thế? =)) =))
    200k phải không? :))
    Chỉnh sửa lần cuối: 19/3/14
  7. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

các ông đi làm chưa mà chém như đúng rồi ấy. Nhớ cái thời kẻ biển tặng logo chưa. In 1 hộp card 100k + thiết kế free cái logo: cả lên ý tưởng + phác thảo + lên màu duyệt trong vòng 30'. Đi làm mới thấy đời không như mơ đâu ngồi mà chém. Bố đời mẹ xã hội :))
    noname_0 thích bài viết này
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

:)) Vậy chắc chú đi làm bên mảng In Ấn à ?
    Mình không biết seeder là gì nhưng mình là Fan cuồng của anh Laad . :))
    Nguyễn Tất ThắngLaad Design thích bài viết này.
  9. Laad Design

Đang hoàn thiện lại tất cả để ra sản phẩm tốt nhất ! . chờ tôi nhé các bạn ơi :)
  10. Laad Design

11. Cung Loan Trang

Cung Loan Trang Thành viên cấp 2

Xin lỗi bạn,cái này mình ko gọi là design được :)
  12. Laad Design

@Cung Loan Trang thế nào mới được gọi là design hả bạn. phải là nhiều hiệu ứng hả bạn?
  13. Cung Loan Trang

idea,tạo hình,màu sắc,bố cục,tỷ lệ,... bạn sử dụng một cách hoàn toàn máy móc làm cho sản phẩm tạo ra nó chẳng mang một cái"chất"gì cả
  14. Sun

Sun Mới đăng kí

Cũng đú hình tròn như người lớn mỗi tội fail nặng =)))) lắp lưới vào cũng đ hiểu để làm gì chắc lại để dán đề can tiếp :'(
    Hình tròn thì loạn xì ngầu, nhìn giống một con người đang pành hai chân ra ghê
    Tặng anh nè Thái Châu =)))) chúc anh vui vẻ nhé, để dành mà làm logo cho mấy tiệm tẩm quất mát xa là đẹp lắm :3

noname_0, Khanh Mây, COLNAT4 người khác thích bài viết này.
  15. Sun

Sun Mới đăng kí

minhducdesigner toàn những người đi làm hết rồi nhé :-"
    đừng nhầm lẫn giữa hai khái niệm thợ quảng cáo và designer ha, vầy ko hay đâu :)
  16. thunderlion95

thunderlion95 Thành viên cấp 3

Vãi bác Sun. Thôi tha cho em nó đi bác ơi. Người trẻ mà, bác cứ troll thế có khi ko kịp nổi đã chìm luôn rồi ý.
  17. Laad Design

@Sun hiểu gì mà phán như đúng rồi, bảo là ko comment thế mà vẫn lì :)) . đang làm trên artwork thế mà vẫn đi kiếm lỗi cho được :))
    nghe đi. rồi tự hiểu lấy :)))
  18. Sun

Sun Mới đăng kí

19. Laad Design

Hater thì né sang một bên, sút vào mồm 1 phát rồi làm việc của mình đi, thay vì đi soi người khác :). Sản phẩm up lên thích quăng kiểu nào thì quăng. Nãy giờ ngồi cười 1 mình vì có người sẵn sàn làm tất cả để dìm sản phẩm của mình xuống. Cảm ơn rất nhiều . Gọi thêm bạn vào nào
  20. Cung Loan Trang

Bảo sao giờ nhiều người tự xưng là designer mà không biết trong đầu có khái niệm nào về design ko nữa?
    Nguyễn Tất Thắng, COLNAT, Ryan Lee2 người khác thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn