Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Branding] Net Hoàng Hải

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Laad Design, 17/3/14.

Lượt xem: 6,219

1. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

@Cung Loan Trang Sản phẩm thì chưa up, phần giới thiệu cũng chưa xong, thay vì ngồi đó nói sao bạn không thử vào behance của mình xem vài thứ đi. Bạn xem cái art work và bạn nói là designer gì gì đó. Bạn nhận xét dùm mình cái logo này nhé

2. Sun

Sun Mới đăng kí

ủa đọc lại đi, mình có làm gì đâu mà nó có nổi đâu =))) pài viết thì đến tận thớt thứ 4 mà đ có một like nào, khè được mấy pé tập thiết kế chứ có cái vẹo nào đâu :v mình chả làm gì thì nó cũng chìm sẵn rồi :'(
    Konoko thích bài viết này
  3. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Đi làm rồi mỗi người một môi trường khác nhau mà quê bác nếu ở tỉnh lẽ về đó làm sẽ hiểu Sun à. Từ designer đến thợ tool có vẻ nó cũng gần nhau lắm.
    r0c0 thích bài viết này
  4. Laad Design

Laad Design Thành viên cấp 2

@Sun k biết nói gì hơn :)) chắc bạn này lấy like đẻ ra tiền, chỉ ngay ngón trỏ vào mặt, biến ngay ra khỏi topic của bố. :)) Đuổi không đi thì tự hiểu lấy, muốn hít hơi lây thì tự đi lập topic khác, ở đây tôi có quyền nhé :))
  5. Sun

Sun Mới đăng kí

Thế thì cưng nhầm rồi nhé, người nói câu đấy phải là mình nhé, cay cú ko ăn thua ko lại thì lại đi đuổi khách, nói không lại thì lại tỏ ra văn hóa thế :v Close topic tới mai cho đỡ láo với cán pộ :-j thích thì kiện lên admin nhé :v smod là người có quyền ok!
    minhducdesigner nó gần nhau là do suy nghĩ mỗi người pạn ạ :)
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  6. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

mình thì chả pải design cũng chả dính dán jì đến cái ngành máytính
    nhưg thấy design làm việc nên cũng thử coi nhưthếnào

cái này mình làm chưa xong nhưng thấy nó xấu nên ngừng lại ko làm nữa nên ai thấy thích thì mình cho file gốc :P
    (định làm đủ luôn 1bộ nhưng lười ==! hiện tại nó có carvisit, có bìa cd, có bìa catalogue(chưa làm pần ruột :P) có 1cây viết chì đã đính chữ ^^ ùi :>

mình cũng chả biết tỉ lệ vàng tỉ lệ đỏ gì,chỉ là gạch gạch để canh khoảng cách thôi ==!
    r0c0 thích bài viết này
  7. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

màu cmyk lên đây sao nó xấu lại càng xấu kinh vậy trùi ==!
    trên máy của mình màu nó ấm và ngọt ngào nắm mừ ==!

edit lại xíu :P
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/3/14
  8. onepieces

onepieces Thành viên cấp 1

bao xiền, bao xiền
  9. r0c0

r0c0 Thành viên cấp 1

Ngóng, công nhận coi từ đầu đến đít zui quá =)) ... Mình đã coi rất nhiều thiết kế của bạn rồi, thật sự không ấn tượng gì nhiều hết. Này mình nói thật lòng
    Gia Kiệt thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn