Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Branding vừa hoàn thành free cho khách hàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi Gia Kiệt, 19/3/14.

Lượt xem: 2,927

1. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Màu đẹp hơn rồi! Rút lại cái góp ý đầu nhé :))
  2. hoangluc288

hoangluc288 Thành viên cấp 1

làm công ăn lương chắc bị chủ sử ép rồi :D
  3. Gia Kiệt

Gia Kiệt Thành viên cấp 3

Mình nhờ câu "áp lực công việc là nguồn cảm hứng của em" :)). Của một bản đoạt giải tên gì đó ở trường nhưng ko nhớ tên nghe cũng hay hay. Còn mình thì áp lực toàn sáng tạo ra cái thứ buồn cười ko à.
  4. Gia Kiệt

Thái Châu Đâu bạn 100c + 60m. Tức là ra hình trên máy mình xem bình thường nhưng ko hiểu sao up lên đây lại chuyển màu ý
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

em cũng cùng thắc mắc, ảnh cứ để hệ màu CMYK thì up lên host diễn dàn kiểu gì cũng sai màu :@
  6. Gia Kiệt

Mà để RBG cũng bị. Trong khi xuất ở máy là màu bình thường mà.
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

RGB thì máy em bình thường @@ chỉ mỗi CMYK thì bị dính chấu
  8. nhungdesign0211

nhungdesign0211 Mới đăng kí

Haiz :| trăn trở giống nhau quá bạn ạ... Nói chung mình thấy tke của bạn bắt mắt, Logo thì mình chỉ thấy phần font chữ Trung Á nó có vẻ hơi thô, nếu font chữ khác thì có ok hơn ko?
  9. LongTran-Design

LongTran-Design Thành viên cấp 1

Diễn đàn nhiều bác làm in ấn quá nhỉ, mình cũng làm in nhưng chuyên về trục in ống đồng k phải ofset với in lụa, sai cái đền cục tiền thay trục mệt lắm.
    Màu sắc up ảnh thì các bác muốn k đổi thì để RGB từ lúc thiết kế đến lúc xuất file ảnh luôn. Tuy nhiên up lên diễn đàn màu mè nhiều lúc vẫn sai chắc do ảnh bị nén nhỏ size đi :)

Ủng hộ diễn đàn