Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Brochure mới làm cho khách các bác cho ý kiến nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi minhphuoc, 11/10/16.

Lượt xem: 13,302

1. yaiyaira22

yaiyaira22 Thành viên cấp 2

Hi đóng góp vài câu! Bài thiết kế này sao in mà mấy chú ý kiến ghê quá! :))
    Thiết kế thế thì in xong chữ bị cắt mất tiêu rồi còn gì! In offset phải đặt bon cắt chứ.
    Về nội dung chữ không cần lớn, vừa đủ đọc và font chữ nên thây đổi font và nhỏ lại! Logo nhỏ lại!
    "bí mật sự quyến rũ" nhìn hình không được quyến rũ lắm hihi.. cho thêm tí sắc màu nhìn tươi trẻ hơn. Nền backgroud màu hồng thiết kế lại kiểu đẹp hay tạo hiểu ứng cho đẹp nhìn thô quá..
  2. dieuhauteo

dieuhauteo Thành viên cấp 2

Ngắn gọn súc tích:

RIP ông khách [​IMG]
  3. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

bdesign thích bài viết này
  4. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

Thớt dùng paint làm ntn thế bày em làm với :(
  5. ninhnormal

ninhnormal Thành viên cấp 1

"Mỗi phụ nử đếu có ao ước làm đẹp"
    Thảm họa rồi bác
    Sai 1 ly đi 1 km luôn :))
  6. minhphuoc

minhphuoc Thành viên cấp 1

7. luanknooc

luanknooc Thành viên cấp 1

Mình thì đọc hết cm của mọi người. Có chế đủ kiểu hết rồi, nhưng mình nghĩ bạn đã đăng bài và xin ý kiến thì phải chấp nhận bị ném gạch và tiếp thu, có như vậy bản thân bạn mới tiến bộ được.

Thiết kế của bạn nói đúng ra thì như vài khách có câu là: xếp hình bỏ chữ là xong. Mình nghĩ bạn nên tham khảo nhiều hơn các mẩu trên mạng, về bố cục và màu sắc. Khi nhìn vào nội dung thiết kế, bạn phải xác định cái nào là điểm nhấn và bạn muốn truyền tải cái gì cho người xem.

Mượn lời 1 bạn cm ở trên, làm thiết kế thì dù đắt rẻ thì hãy làm cho nó có tâm. Cái đó là để nâng giá trị mình lên đó. Làm vì tướng lai, chứ đừng có vì miếng cơm chớp nhóng nhé!

Chúc bạn thành công và tiến bộ!
  8. hungcuong183

hungcuong183 Mới đăng kí

Bạn nên suy nghĩ lại xem có tiếp tục theo nghề này ko.
  9. dungtk

dungtk Thành viên cấp 1

10. Dang Hoang Anh

Dang Hoang Anh Mới đăng kí

các bác cho em hỏi, font chữ cho mỹ phẩm dược phẩm thì chọn font j
  11. blacklarson

blacklarson Thành viên cấp 2

Trước mình cũng làm mỹ phẩm, thẩm mỹ:

Nguyen ngoc diemluanknooc thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn