Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Brush and Mouse 100% " em mới tập vẽ, mong những nhận xét từ các anh chị em "

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi auradionguyen, 4/2/13.

Lượt xem: 12,868

1. Linh Dang

Linh Dang Thành viên cấp 2

Thật ra là viết xong rồi mới zoom to hình lên thì thấy...thật là ảo quá đuê :))
    zynaxinh thích bài viết này
  2. goal

goal Thành viên cấp 3

Các bước thực hiện ngược lại :))
  3. Ếch Ộp

Ếch Ộp Thành viên cấp 2

giỏi rồi
  4. thaptam142

thaptam142 Thành viên cấp 1

:D Đề nghị chủ thớt post file Psd lên cho anh em học tập;)
  5. Tấn Lộc Mazk

Tấn Lộc Mazk Thành viên cấp 2

Cũng đang định comment thế này!^^
  6. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

Tắt máy học bài đi cháu
  7. Thuong Koi

Thuong Koi Thành viên cấp 2

mình kết mỗi quả tai và răng,nếu đúng là vẽ thì
    Mother of Vẽ :v :v
  8. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Mình tin là bạn có khả năng vẽ.Và bức vẽ này bạn đã dồn nhiều công sức.
    Nhưng mình cũng tin một điều rằng: Bức vẽ này, bạn đã không phải tự vẽ 100% !
  9. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

Sao có mấy bạn chém ghê thế, sao đây không thể là vẽ? :-/ mình cam đoan 100% là người ta có thể vẽ một bức như thế này. Mình đã tận mắt chứng kiến bạn mình vẽ một bức trong vòng 2 ngày ( không liên tục ).
    Cơ mà để chứng minh thì thớt nên up file pts lên nhỉ :-/
  10. goal

goal Thành viên cấp 3

Thớt câu cmt
    ^:)^
  11. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

BSP ơi, đương nhiên là người ta có thể vẽ như thế này, hơn cả thế này nữa cơ.Nhưng mà ý mọi người, k phải chỉ tập trung vào vấn đề: Tại sao lại vẽ được như vậy.Mà là người ta đang thắc mắc là tại sao tác phẩm này có chứa nhiều điểm đáng ngờ như vậy.

Ngay cả cái tiêu đề: BRUSH and MOUSE 100%

>>> Đã là không trung thực và khiến người khác cảm thấy khó chịu rồi.Lại có cả: ''Em mới tập vẽ'' @@ ......Chưa kể nhiều lỗi quá ''bí ẩn'' cũng khiến người khác cảm thấy khó hiểu.

Một người có thể vẽ được làn môi, cái răng, đôi mắt như thế.Thì việc xử lý góc cạnh gương mặt sẽ không qua loa như này....

12. Bạch Sầu Phi

Bạch Sầu Phi Thành viên cấp 3

không phải, hãy đọc lại các cmt, có nhiều người nghĩ đây không thể là một bức vẽ, đấy là điều mình đang muốn nói.
    Mình cũng không định nói đây là bức vẽ thật hay giả, cái này thớt phải chứng minh.
    xuanhung thích bài viết này
  13. Harry Cường

Harry Cường Mới đăng kí

14. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Cháu mới sợ chứ :-? Em bơm chị nhà cho chị giận anh bh :v :v
  15. buiphong37

buiphong37 Thành viên cấp 1

thằng thớt thấy nhục té rồi :))
  16. yoyoer

yoyoer Mới đăng kí

Bạn vẽ = cách chồng background hả . Mình thấy bạn thể hiện khối cũng ổn , nhưng vẫn có điểm sai , cằm của người sẽ có một cục nhô lên do xương cằm , ánh sáng ko hắt tới phần nhô đó . Thứ hai là nếu đã vẽ bạn nên tuân luật - sáng tối , mặt phía trái sẽ tối hơn so với hình bạn vẽ , và nó cũng ít tương phản và phản quang hơn. Cổ nam giới có trái cổ , bạn làm mất đâu rồi:) Giữa 2 chân mày là một cục hình thang nghiêng xuống chứ ko phải như bạn mô tả khối giống hình nhé.A` , nhân trung bên trái cần tối hơn bạn nhé. Mới học v là dc rồi , cố lên bạn nhé , còn vài lỗi nhỏ nữa nhưng bạn cứ cố lên , vầy là đã tạm rồi , nhưng cố gắng sẽ hoàn thiện hơn
  17. vuvietkhoa

vuvietkhoa Thành viên cấp 1

lạ thế
  18. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

Cái gì đây =)) clone hả?
  19. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Bạn uống nước tăng lực bò húc của hãng nào vậy, hay là uống loại hết date, ghê vãi .__.
  20. yoyoer

yoyoer Mới đăng kí

Mình không rõ ý bạn muốn nói , mình chỉ nghĩ chủ topic có vẽ thật , chỉ có điều có lẽ anh ta không hoàn toàn dùng brush . Dù anh ta có vẽ hay không , điều đó tự anh ta biết , nếu không phải , anh ta tự xấu hổ , chúng ta bàn mãi cũng vậy . Mình nghĩ nên nhìn theo hướng tích cực là chủ topic có vẽ , Mình hoàn toàn chỉ nhận xét ở nhưng chỗ "có thể là vẽ"

Ủng hộ diễn đàn