Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức xúc đối xử bất công tại box tuyển dụng

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiện cáo - Kháng án' được đăng bởi Nighter, 23/2/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 4,500

1. Nighter Thành viên cấp 3

Như đã biết, nội quy box tuyển dụng là ko cho phép quảng cáo. Nhưng hiện tại tình trạng lập topic quảng cáo diễn ra triền miên.
    Ko chỉ quảng cáo, tìm việc rồi còn đủ thứ vớ vẩn khác ko ai thèm xóa, ko ai thèm move. Nhưng cứ topic tôi lập cũng nội dung tương tự lại bị move vào box Dịch vụ @@
    Làm ăn cái kiểu gì thế

...
    KonokoZinP thích bài viết này.
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

thế tóm lại bây giờ các smod admin muốn như thế nào đây
    xóa hết topic nhảm trong box tuyển dụng hay xóa quách cái nội quy đi
    smod nào move topic của tôi lại ko dám ra mặt à
  3. mgr

mgr Cựu quản trị

Có mình đây :) những người khác chắc là ofline chưa về. Mình không move bài của bạn nhưng mình thấy bạn có 3 topic, 2 cái thuộc tuyển dụng, 1 cái thuộc dịch vụ. Nội dung của cái dịch vụ như thế này:
    Mình thấy nó bên dịch vụ là quá hợp lý rồi!!!????!!!
    Hồng Sơn, TrungDeGatitos thích bài viết này.
  4. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cái đó chắc chắn là dịch vụ chứ tuyển dụng gì
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bạn chủ thớt ko phân biệt được đâu là dịch vụ, đâu là tuyển dụng à ?
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

có khá nhiều topic và bạn ko iết một ngày tụi mình phải dọn bao nhiêu rác đâu @@ko phải lúc nào cũng có người túc trực 24/24 được,
    có nút report kìa, thấy thì nhấn báo cáo sai phạm kìa, tụi mình sẽ xử lý :D
    mgr thích bài viết này
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Nếu như chị mgr post thì không phải tuyển dụng nhé. bạn cung cấp dịch vụ, chúng tôi sử dụng. tuyển dụng à ?
    mgr thích bài viết này
  8. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

Ô thế tại sao lại chỉ move mỗi của tôi
    thế giờ box tuyển dụng nó đang tràn ngập những cái gì thế?
  9. nickydy

nickydy Thành viên cấp 1

cãi cùn. la lối. ăn vạ. chính bạn tự làm xấu mặt công việc designer của mình đấy. Làm ăn cái kiểu gì mỗi cái việc viết topic đã lên đây nói này nói nọ, gato như thế. Chả ai muốn thuê 1 người như thế đâu.
  10. Sun

Sun Mới đăng kí

:)) mình xin kể một câu chuyện về chuyện câu cá :) có bao giờ bạn câu hết cá trong một buổi tại cái hồ ko?
    nói đùa vậy, mong bạn hết sức thông cảm cho BQT của diễn đạn lực lượng khá mỏng, nếu bạn tìm hiểu kĩ thì sẽ thấy số lượng thành viên BQT hiện tại đếm trên đầu ngón tay, chưa kể hiện tại 2 smod là mình và eminem giờ cũng bắt đầu đi làm cả ngày nên buổi tối mới có một chút thời gian để vào diễn đàn, số lượng BQT đủ thẩm quyền thì ko đủ, diễn đàn chưa nâng cấp xong nên anh Dư chưa bổ sung cho BQT :D lực lượng mỏng mà số bài viết nhiều @@ mong bạn hết sức thông cảm, bọn mình sẽ khắc phục sớm nhất :) tối mai xong hết công việc mình sẽ xử lý toàn bộ bài trong box tuyển dụng :D vì đây là box ít được nhóm ngó nhiều mà ko có mod quản lý nên khá bừa bộn :D
    mgr thích bài viết này
  11. mgr

mgr Cựu quản trị

Nighter nếu bạn không phiền thì góp 1 tay cùng mình thanh trừng rác rưởi trong box tuyển dụng được không nhỉ?!! Mình rất muốn xóa rác trong diễn đàn nhưng mới chỉ được 1 phần nhỏ, bạn giúp mình lọc những topic vi phạm nội quy trong diễn đàn nói chung hoặc trong box tuyển dụng nói riêng nhé! Hôm nay mình sẽ online cả ngày để giải quyết.
    Sun, TONbui, Nguyễn Tất Thắng2 người khác thích bài viết này.
  12. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

các mod bên mình nói chuyện tâm lý, dễ chịu quá à:x
  13. oblivion.sofar

oblivion.sofar Thành viên cấp 2

Hí các MOD làm rất chuyên nghiệp, I like,
  14. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

Bạn có cảm thấy bạn giống cái này không.
  15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cái phần báo cáo sai phạm nó có lý do cả đấy.
    Mình bị khiếu nại kiểu này nhiều rồi, :))
    Bọn mình làm chưa tốt các thím cứ phê phán, còn việc của các thím là hỗ trợ bọn mình nếu có time :D
  16. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

thớt cứng thế :-s
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn