Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bức xúc về việc đăng bài cho đủ 20 bài viết

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Ninh_ghoster, 19/3/14.

Lượt xem: 15,995

1. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Đã ghi rõ thế này rồi mà còn bức xúc àh?

Ko thể hiểu nỗi trong đầu bạn suy nghĩ gì mà lại bức xúc ở đây?

Bạn bị ban cảnh cáo 3 ngày vì đã lập 1 topic rất linh tinh vi phạm tùm lum nội quy, đáng lẽ là ban vĩnh viễn đấy, nhưng chỉ ban cảnh cáo 3 ngày thôi. Tôi đang nói đến cái topic mà bạn report đòi xóa đấy, chứ ko phải topic này nhé!

Nói chung ở đâu cũng có nội quy riêng của nó, ngày xưa bạn đi học chắc trường bạn cũng có nội quy đúng ko nào? Thế nên việc đầu tiên khi tgia diễn đàn là đọc kỹ nội quy và xem đầy đủ hướng dẫn, muốn góp ý cái gì thì cố gắng suy nghĩ trước xem nó có thực sự đúng ko nhé, kẻo ngta lại cười mình :)
    DDươngAnh, Duyhunghp, A3ersxSOnes1 người khác thích bài viết này.
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Dùng từ Góp ý thì tốt hơn Bức xúc, vì bạn chưa là gì của Diễn đàn thì bạn cũng chưa có quyền Bức xúc. Lời thật mất lòng. Ở đâu cũng phải làm theo quy định chỗ đó. Nhưng 20 bài thì không quá nhiều, chưa tới 1 ngày là bạn đạt được rồi, chỉ 1 ngày thôi so với việc bạn tham gia lâu dài như bạn nói thì có đáng là bao.
    lenmHồng Sơn thích bài viết này.
  3. singleboy

singleboy Banned

Ban nick rồi ta?? :))
  4. tobiasct

tobiasct Thành viên cấp 1

hjx mình cũng đăng ảnh nhờ hỗ trợ vẫn ko dc, mà chèn link vào (bỏ http và www rồi) vẫn ko up dc bài, xóa lun vẫn ko up được, phải ngồi gõ từng chữ lại mới up dc
  5. Tiểu trư

Tiểu trư Thành viên cấp 2

ý kiến hay đấy :P
  6. emmoidesign

emmoidesign Mới đăng kí

em cũng ko post bài đc
  7. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

Ôi...đào mộ =)) Đa số toàn là bức xúc của newbie (:|
  8. steve hiệp job

steve hiệp job Thành viên cấp 1

lúc đầu cũng mần mãi ko re, mà giờ được dzồi nên thôi :3
  9. tuyentran

tuyentran Thành viên cấp 1

Bây giờ mà chạy đi spam "đẹp đấy, cảm ơn .v.v." là bị ban nick đấy, trước đây nick của mình bị ban vì lý do spam, cơ mà hỏi diễn đàn thì chẳng ai trả lời, mà chắc chắn là mình không bao giờ spam, thế mới lạ !
  10. sumofsquare21

sumofsquare21 Moderator

Ninh_ghoster : Bạn muốn post bài có link khi chưa đủ 20 bài viết thì vẫn có 1 mẹo :v . Bạn post bài không link sau đó click vào sửa bài viết rồi post link vào là được. Ko biết lỗi này admin có để ý ko :v
  11. vanduewe12

vanduewe12 Banned

spam thế thì loãng topic ban đúng rồi kêu ca gì nữa @@
  12. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

Thiên Ma hà tĩnh thì sao bạn?. định ko cmt nhưng đọc lướt qua hết thấy bác nói ko lọt tai nên lại vào cmt.
    Mình ng Hà Tĩnh, mộc mạc lắm, luôn chan chứa tình cảm. Tất nhiên đâu thì cũng có ng này kẻ nọ.
    Xin lỗi các bác giờ mới để ý bài đã lâu :), nhưng lỡ đọ hết nên cũng có chút cmt
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/6/14
  13. nhatbui

nhatbui Thành viên cấp 1

Mình cũng newbie, cũng hì hục post ảnh nhưng gặp thông báo ấy... keke...chịu thôi, sân chơi nào cũng có qui định riêng cả, thích thì chơi, không thích thì fánh :3
  14. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

:-? mới đó đã up level 1 ; :D newbie mà đã tạo bão VDS ;
    Hỏi bác thớt 1 câu bây giờ còn bức xúc không ạ :-? và đã hiểu 20 bài viết sinh ra là để làm gì chưa ạ ;;;)
  15. hoangnt

hoangnt Mới đăng kí

không biết bạn bao nhiêu tuổi nhưng mình thấy thực sự rất là trẻ trâu :))
    mình đọc hết tất cả các comment này rồi và đành phải tạo acc để comment từ trẻ trâu cho bạn :))
  16. Ninh_ghoster

Ninh_ghoster Thành viên cấp 1

17. mr.dugit

mr.dugit Thành viên cấp 2

Đào mộ hả thím =))
  18. Invisible Universe

Invisible Universe Thành viên cấp 3

Chắc phần 20 bài viết để làm quen đó mà ^^
  19. vutuancdhaqn

vutuancdhaqn Banned

luc moi dau thi hoi lau that ad ah
  20. duongnhungoc

duongnhungoc Banned

cho em hỏi tý. em là thành viên mới. em đăng 1 bài trong mục chuyện trò linh tinh, nhưng không được tính bài. nghĩa là em phải đi comment hoặc đăng ảnh vào những muc như thế này thì em mới được gọi là 20 bài đúng không ạ. mà nếu em đi comment trong 1 ngày được 20 cái comment liệu em có bị ban nick không ạ?

Ủng hộ diễn đàn