Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Buổi chiều và những mảnh vỡ (Sigma 35 1.4)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi NhanPhoto, 18/12/13.

Lượt xem: 11,772

1. NhanPhoto Cựu quản trị

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 21/2/14
  2. nonameyoyo

nonameyoyo Thành viên cấp 2

ố ồ, con lens mơ ước của mình.
    Bác chụp bộ này tuyệt quá, mình thích góc chụp như trên.:-bd
    Đã add Flick để coi ảnh
    NhanPhoto thích bài viết này
  3. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

nếu có khá năng thì nên mua đi bác..nếu bác dùng ff là ko thể thiếu ^^ còn nếu dùng crop thì cứ mua..sau này lên ff sẽ còn sướng hơn nữa..hehe
    nonameyoyo thích bài viết này
  4. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

sao không ai cm cho xôm hết nhỉ ^^
  5. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

ai đi ngang cm cho xôm nhé :D
  6. kakashi1893

kakashi1893 Mới đăng kí

Cũng thích chụp lúc chiều vàng thế này... Cơ mà d3200 với kit chả bằng đc ảnh bác. :-s:-s:-s
  7. vũ ngọc dũng

vũ ngọc dũng Thành viên cấp 1

ảnh bác chụp đẹp nhưng mod bác đang bị tâm trạng thì phải. thấy ko có tí xúc cảm gì hết. e thấy thế thôi
  8. buumArt

buumArt Thành viên cấp 2

Góc chụp của bác thật tuyệt vời. Kể cả tone màu và cảm xúc của mod cũng hoà quyện vs nhau
  9. buiphong37

buiphong37 Thành viên cấp 1

nước ảnh căng vãi! nhìn sướng :-bd
  10. o0_zero06

o0_zero06 Thành viên cấp 2

Nhìn rất chi là chất bác ak.
  11. Thế Anh 96

Thế Anh 96 Thành viên cấp 1

Tấm thứ 10 T_T
  12. Amygreen

Amygreen Thành viên cấp 2

Sao không tươi lên tí nhỉ? Các bạn gái teen cười mình thấy rất đẹp. Hay mốt là phải lạnh lùng? Mình chụp các bạn teen thấy bạn nào cũng yêu cầu cho em xin kiểu mặt lạnh lùng băng giá. Hu hu.
  13. NhanPhoto

NhanPhoto Cựu quản trị

Mặt tươi cười nó không phù hợp với chủ đề bộ ảnh bạn à ^^ mỗi ng 1 sỡ thích riêng mình mình thích cái gì đó nó tâm trạng đó mà :)
    Nobita.hahahaRunningman thích bài viết này.
  14. bimbimboy

bimbimboy Thành viên cấp 1

mẫu chuẩn, màu cũng chuẩn mà góc ảnh bác dị quá :) e xem góc ảnh ko ưng lắm
  15. lamnguyen881

lamnguyen881 Mới đăng kí

đẹp đấy chứ bác
  16. Binh

Binh Thành viên cấp 1

Mẫu luôn chỉ có 1 cảm xúc này thôi, đúng k thớt :-"
  17. Runningman

Runningman Thành viên cấp 2

Mod ruột của bác Nhân mà :D Ảnh chất lắm bác ạ. Mình cũng thích cách biểu cảm của Mod.
  18. builinh

builinh Mới đăng kí

Mod mặt 1 biểu cảm :)
  19. Quá tuyệt , Bác ko ngại thì cho em xin Stock và Preset cái bộ này được ko bác , màu chất quá :D
  20. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Ảnh đẹp :P Một phần cũng do chụp đúng thời điểm vàng và địa điểm. ;;) Em sigma 35 này thì thôi,thể loại này em nó chụp rất tốt,rất nét luôn ấy chớ. :) Nhưng tiền cũng nhiều nữa. :(( Đi dạo quanh 4rum thấy mấy bạn toàn dùng hàng khủng,gato ghê. =((

Ủng hộ diễn đàn