Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Business Card 2015 Sưu tầm

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi hoamanthien, 14/6/15.

Lượt xem: 8,124

1. hoamanthien Mới đăng kí

Đây là bộ sưu tập business card mình sưu tầm được trong tháng vừa rồi, các bạn có thể down về sử dụng
    Mình còn 1 kho vector về branding (cả free & premium) nữa nhưng mà lộn xộn quá chưa sort ra được các thể loại nên chưa up, hôm nào rảnh mình sẽ sort rồi share cho các bạn

Link download ở đây
    [LOCK]https://drive.google.com/file/d/0B5IDUIKJA3w1WVlMQ0ZkUElXblE/view[/LOCK]

...
    cgly, SilverLance, Khanhpatico1 người khác thích bài viết này.
  2. hitle92

hitle92 Thành viên cấp 1

Link google driver của bạn phải request mới down được, bạn vào thì chấp nhận đi nhé. Bỏ đi thì hơn để public đi ;)
    hoamanthien thích bài viết này
  3. hoamanthien

hoamanthien Mới đăng kí

mình public rồi, nãy quên :)
    hitle92 thích bài viết này
  4. hitle92

hitle92 Thành viên cấp 1

Hic cái này phải dùng Ai bản mới nhất để mở, của mình CS5.1 ko mở được, bạn có phần nào bản cũ hơn không ;)
  5. trantung

trantung Mới đăng kí

sao mình không download được zậy bạn
  6. Khanhpatico

Khanhpatico Thành viên cấp 1

Thanks bro
  7. Hung Tan

Hung Tan Thành viên cấp 1

Thanks Share!

Ủng hộ diễn đàn