Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Business Card] Nơi Tổng Hợp Các Sản Phẩm Đã Làm.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Uyễn Hồng, 22/11/15.

Lượt xem: 6,284

1. ID 1808

ID 1808 Thành viên cấp 2

Bạn thiết kế tốt ghê, sạch đẹp. màu sắc hiện dùng mockup nên chưa biết nhưng đẹp rồi.
    Có một lưu ý với bạn là font chữ hiện tại hơi nhỏ so với kích thước namecard hiện tại ngoài thị trường đó. Chú ý để khi in ra lại ko dùng được.
    Mình đồng ý là nhỏ sẽ đẹp nhưng cần đọc được. Mình làm cũng nhiều rồi và in cũng nhiều nên chia sẽ thêm cho ban.

À còn 1 cái mình thấy mẫu số 2 từ trên xuống. Mặt trước bạn để logo ở giữa 2 mảng màu cắt xéo.
    Nên mình nghĩ mặt sau (mặt nhiều thông tin) có thể cho nó chạy xéo luôn, có lẽ là ok hơn.
    Ý kiến cá nhân.

Thân.
    NQ
    Uyễn Hồng thích bài viết này
  2. kjng_lamboghini

kjng_lamboghini Thành viên cấp 2

Đa số kiểu này toàn dùng để làm Danh thiếp cá nhân (nước ngoài dùng nhiều)
    Việt Nam mình thì 10 ông hết 9 ông ko có chỗ mà nhét chữ vào chứ ko "Gầm cao máy thoáng" như của bạn được =))
  3. Uyễn Hồng

Uyễn Hồng Mới đăng kí

BíĐỏ: Ờm ờm, nếu là khích lệ thì cảm ơn. 8-> Giờ mới để ý cái avatar. :'))

ID 1808: Đang tự thắc mắc không biết đem in ra chữ nhìn được không thì gặp được bình luận của bạn, thích ghê. <3 Cám ơn lời góp ý tuyệt vời của bạn nhiều nhiều nhé. :x

kjng_lamboghini: Chắc vậy quá. Mình chưa từng làm qua dự án nào nên chưa biết được khách hàng VN như thế nào. :'(
    ID 1808 thích bài viết này
  4. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Uyễn Hồng mà nói đi nói lại bạn làm rất đẹp ! Chúc bạn may mắn lần sau nha ! =))z
  5. Bean Seven

Bean Seven Thành viên cấp 2

Tốt , chúc bạn may mắn
  6. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

minh thấy freelancer dễ win hơn :3. 99designs mình win mới 2 lần và cả đống lần về nhì ( ức chế). freelancer mình win 4 lần .
  7. Uyễn Hồng

Uyễn Hồng Mới đăng kí

BíĐỏ: Nhìn cái icon chỉ muốn đạp cho phát. :'))

Bean Seven: Cám ơn bạn. :x

ChestnutVN: Híc. Sao ai cũng từng win qua. Cũng muốn nếm thử cái cảm giác win một lần. :'( Mình bây giờ bỏ luôn bên freelancer rồi. Không biết sao chứ vẫn thích 99designs hơn :)).
  8. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

9. anxongdzong

anxongdzong Mới đăng kí

Nhìn Business em làm chắc còn luyện thêm nhiều lắm mới win trên 99designs hoặc freelance đó em.
    #26 Ủa mình nhớ 99designs làm gì có về nhì ta, win hoặc không thôi chứ làm gì có về nhì về 3 mà ức chế.
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/1/16
  10. trunghieudesigner

trunghieudesigner Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn