Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Bút màu Funny Magic vẽ lên áo, túi, mũ giày tinh tế bắt mắt

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi Huyen Dang, 21/9/16.

Lượt xem: 4,595

1. Huyen Dang Mới đăng kí

Bạn muốn in hình vẽ mà bạn yêu thích lên áo, mũ, nón giày vải hay túi xách? Tuy nhiên những nơi in lại không nhận với số lượng ít. Vậy thì bút nhiệm màu Funny Magic sẽ là lựa chọn tuyệt vời nhất dành cho bạn để thể hiện nghệ thuật DIY.

Đây là sản phẩm tuyệt vời cho việc thiết kế, trang trí lên áo, quần, mũ, nón, khăn, túi xách,… chỉ bằng hai bước đơn giản. Vẽ những hình bạn thích ra tờ giấy A4, úp tờ giấy đó xuống áo sau đó dùng bàn ủi để ủi cho mực bám chắc vào vải.

Ưu điểm của loại bút này là không phai mực khi giặt cũng không nhòe chính vì thế chúng được nhiều bạn trẻ ưa thích để tự tay vẽ những họa tiết mình yêu thích lên các đồ dùng để tặng cho người thân yêu, đó là món quà vô cùng ý nghĩa ghi lại dấu ấn riêng của bạn, tự thiết kế áo đôi dành cho người yêu của bạn cũng là món quà ngọt vào mà bút nhiệm màu Funny Magic đem lại cho bạn.

Nếu bạn không biết vẽ đừng lo lắng vì có rất nhiều cách như in hình ra giấy sử dụng bút Funny Magic tô màu lên đó và dùng bàn ủi ủi với nhiệt độ 200 độ C để mực có thể dính chắc chắn vào áo. Chất lượng tuyệt vời của loại bút này sẽ giữ mực thấm sâu vào các sợi vải, không bao giờ bị phai hay nhạt màu ngay cả khi giặt nhiều lần.

Có hai set 6màu và 12 màu cho bạn lựa chọn và tha hồ sáng tạo, thể hiện các ý tưởng trong hình vẽ. Bút có 2 đầu một đầu bé phục vụ cho việc vẽ các đường nét, đầu to còn lại có thể sử dụng tô màu dễ dàng. Được sản xuất và kiểm duyệt có chứng nhận an toàn SGS đảm bảo sức khỏe cho người tiêu dùng, sản phẩm không có chứa các chất độc hại chính vì thế các bạn trẻ hãy an tâm khám phá và thể hiện cá tính bằng loại bút Funny Magic này.

Hãy sử dụng loại bút nhiệm màu này để thể hiện cá tính một cách hoàn hảo nhất dễ dàng khẳng đinh tuyên ngôn của bạn với phong cách cực kỳ cá tính. Còn chần chừ gì nữa hãy bắt tay vào sản phẩm của mình ngay từ hôm nay nhé.

...
  2. hoaian195

hoaian195 Mới đăng kí

Mình thấy bút này tô được. vẽ viền cũng được. Ngòi bút to cũng bằng ngòi lớn của các loại bút lông dầu khác.
    Huyen Dang thích bài viết này
  3. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

hoaian195 : đúng rồi đó bạn loại bút funny magic này vẽ lên áo khi giặt không bị phai mực nữa
  4. votantai

votantai Mới đăng kí

Cái này thì vẽ làm sao? Vì mình không có hoa tay.
    Huyen Dang thích bài viết này
  5. tuanminh19494

tuanminh19494 Mới đăng kí

Mua thế nào đây? Ship ra Hà Nội thì bao nhiêu tiền?
  6. danghang

danghang Mới đăng kí

Sản phẩm rât ưng ý, dùng viết áo thì không phải nghĩ rồi, ngòi to có, nhỏ có hai đầu rõ nét không bị lem. Viết xong dùng bàn là là lại một lượt thì như in vào áo vậy, giặt cũng không bị phai nhanh, sản phẩm tốt nói chung là ổn.
  7. nangxanh53

nangxanh53 Mới đăng kí

Viết lên được khăn, ao, mũ, giày,.. nhưng không phải vậy đâu.Dùng bút màu xám vẽ lên cặp tím than mà chả thấy màu gì, vẽ lên giày Converse cũng chả được một thời gian sau thì nhìn như vết bẩn trên giày còn bị nhem nữa chứ, các bạn nên nghĩ kĩ trước khi mua nhé!
  8. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

votantai : Bạn có thể lấy hình trên mạng in ra giấy rồi dùng bút đầu nhỏ vẽ lại và dùng đầu to để tô màu sau đó dùng bàn ủi để làm như các bước hướng dẫn bên trên
  9. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

tuanminh19494 : bạn vô website funnymagic.vn để đặt hàng nhé, họ ship code bạn nhận hàng mới trả tiền
  10. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

danghang : có bạn còn xài để in lên áo dài cơ, nhìn đẹp dã man ý
  11. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

nangxanh53 : Dĩ nhiên bạn cần phải biết phối màu chứ, hai màu tối tất nhiên không thể nào hợp rồi. còn chuyện có phai hay không bạn cứ xài thử mới biết được, khi bạn chưa xài qua sản phẩm nào thì không nên đánh giá
  12. doanxuanhung.94

doanxuanhung.94 Mới đăng kí

Rất thích sản phẩm này, nhỏ gọn, dễ mang theo, chất lượng thì miễn chê. Mình dùng để vẽ lên áo. Ban đầu cũng hơi lo sẽ phai khi giặt nhưng cuối cùng màu vẫn y nguyên. Thế là mình lôi luôn vài em áo thun trắng ra vẽ, vừa đẹp mắt lại thể hiện được cá tính riêng nhất là không lo đụng hàng.
  13. votantai

votantai Mới đăng kí

vậy thì tiện nhỉ, có bán ở nhà sách không?
  14. tuanminh19494

tuanminh19494 Mới đăng kí

339k/ bộ 6 màu mắc quá. Có dùng được lâu không bạn
  15. nangxanh53

nangxanh53 Mới đăng kí

Trước mình xài cái bút artline cũng vẽ lên áo như này thấy vậy nên nói mấy bạn rút kinh nghiệm vậy thôi
  16. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

doanxuanhung.94 : Đúng đấy bạn ai cũng sợ bị nhòe hoặc phai màu khi giặt nhưng nếu biết chọn vải thì chẳng phai tý gì, trong khi đó lại còn trang trí cả mũ, túi xách, giầy
  17. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

votantai : Bạn vô website funnymagic nhấp vô mục mua hàng để mua nhé, họ ship tới tận nhà rồi mình trả tiền khỏi phải đi nhà sách
  18. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

tuanminh19494 : Bút xài được lâu bạn nhé, mỗi bút có thể tô kín ít nhất 4 trang giấy A4 cơ nên bạn yên tâm tha hồ mà vẽ.
  19. Huyen Dang

Huyen Dang Mới đăng kí

nangxanh53 : Sao bạn có thể đánh đồng các sản phẩm với nhau được như vậy, bạn thử xài bút funny magic xem coi có bị nhòe không rồi hãy đưa ra nhận xét nhé.
  20. hoaian195

hoaian195 Mới đăng kí

Bạn ơi có bán lẻ không? mua cả bộ có những màu không xài tới thì phí quá. Mà bạn bảo chọn áo thì phải chọn áo như thế nào ạ?

Ủng hộ diễn đàn